XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 1240|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

[Giao lưu] [Chia sẻ] Đăng ký ví momo nhận thẻ điện thoại 100k free

[Lấy địa chỉ]
Bokingvan Đăng lúc 27/7/2016 20:59 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Có cái này hay hay chia sẻ cho cả nhà kiếm thẻ 100k chỉ mất 10k

Bước 1: Vào Appstore hoặc CH play, tìm kiếm tên ứng dụng: MoMo và tải về: Ví điện tử MoMo của M_SERVICE JSC (CH play).
Sau khi tải về và cài đặt thành công, bạn hãy đăng ký sử dụng MoMo bằng số điện thoại của mình và nhấn đăng ký để tiếp tục.

Bước 2: Các bạn kéo màn hình xuống phía dưới, nhấn vào phần khuyến mại và nhập mã khuyến mại là mã của người giới thiệu: 0902052266

Bước 3: Tiếp theo, các bạn truy cập vào tài khoản ngân hàng của mình, tiến hành kết nối với ví điện tử như hướng dẫn dưới hình sau: (VCB hoặc OCB hoặc VPBank)

• Đối với ngân hàng Vietcombank (VCB)

1 – Đăng nhập vào trang Internet Banking

2 – Chọn: Tiện ích gia tăng – > Chọn: Ví điện tử

3 – Điền số điện thoại đăng ký ví MoMo

4 – Nhập mã OTP và xác nhận

Sau đó, bạn vào ứng dụng MoMo để xác nhận liên kết.

• Đối với ngân hàng Phương Đông (OCB), Ngân hàng Việt Nam Thịnh vượng (VP Bank)
    Làm tương tự như đối với ngân hàng VCB.
    Truy cập tài khoản ngân hàng,liên kết với ví điện tử (Trong đó nó có hướng dẫn chi tiết)
    Bước 4: Sau đó bạn thoát MoMo và đăng nhập lại, tiến hành nạp 10.000đ vào ví MoMo qua tài khoản ngân hàng vừa liên kết.
    Bước 5: Chọn mua mã thẻ điện thoại của nhà mạng bạn muốn nhận khuyến mại (Viettel, Mobifone,…), chọn mệnh giá 100.000đ, số lượng 1 thẻ và nhấn Thanh toán.
    Vậy là hoàn tất thủ tục, bạn nhận được mã thẻ điện thoại khuyến mại 100k hoàn toàn miễn phí, cộng thêm 3000đ (3% giá trị thẻ nạp) hoa hồng vào tài khoản ví MoMo.

Đánh giá

ko đc hihi, ko thấy nó gửi mã đăng nhập vào momo hehe du gi cũng thanks thread  Đăng lúc 28/7/2016 07:45

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Tác giả| Bokingvan Đăng lúc 28/7/2016 16:34 | Xem tất

zerjjtitam Đăng lúc 29/7/2016 07:48 | Xem tất
Có lừa đảo k đó... Vì tại đăng ký ngân hàng để thành toán thì trong ngân hàng có tiền thì cũng sẽ có thẻ thôi... Tóm lại chả có gì là free hết... mà được free thì nên cận thận

Đánh giá

Bạn nghĩ mình là Quản trị thì lừa hay ko lừa. Cái này là chia sẻ với mọi người thôi, mà mất 10k chứ ko phải free nhé  Đăng lúc 29/7/2016 11:14

Tác giả| Bokingvan Đăng lúc 29/7/2016 11:20 | Xem tất
Mọi người lưu ý nhé.
Phải nạp 10k từ tài khoản ngân hàng vào ví Momo thì mới được khuyến mại mua 1 thẻ 100k.
Hiện chỉ áp dụng với Vietcom bank, Ngân hàng Phương Đông (OCB), Ngân hàng Việt Nam thịnh vượng (VP bank). Và mọi người phải có sử dụng dịch vụ Internet banking nhé.
Chúc mọi người thành công và kiếm được thẻ điện thoại 100k chỉ với 10k.

Đánh giá

có thể mạng có vấn đề, nhà mình mạng yếu, mình làm ở cơ quan mới được  Đăng lúc 2/8/2016 13:33
mình có thẻ atm vpbank, mà đăng nhập vào momo ko đc, làm 2 lần ko thấy gửi tn xác nhận dăng nhập bó tay  Đăng lúc 30/7/2016 08:44

Tác giả| Bokingvan Đăng lúc 5/8/2016 12:03 | Xem tất
zerjjtitam gửi lúc 29/7/2016 07:48
Có lừa đảo k đó... Vì tại đăng ký ngân hàng để thành toán thì trong ngân hàng c ...

Chia sẻ thêm với bác, tài khoản ngân hàng và tài khoản ví Momo là 2 tài khoản riêng biệt. Nếu bác ko muốn dùng ví thì có thể thực hiện để lấy khuyến mãi sau đó hủy liên kết ví với tài khoản ngân hàng. Ko mất gì mà được thẻ điện thoại 100k

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 29/3/2024 12:23 , Processed in 0.103401 second(s), 23 queries .