XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 752|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

[Hỏi] Ở đâu có dịch vụ mài bóng sàn đá mable, granite

[Lấy địa chỉ]
xuanthuan8881 Đăng lúc 28/1/2016 14:16 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Mình đang thi công công trình ở Hà nội. Tuy nhiên thợ ốp lát đá do ốp không chuẩn mạch bị khợp. Mình đã cho mài những vị trí mạch bằng máy chuột cầm tay. Tuy nhiên những vị trí mài đá mất độ bóng. Mình có biết có dịch vụ mài đánh bóng đá, lên mạng tra thì toàn là các đơn vị ở trong nam. Có bạn nào biết đơn vị nào mài đánh bóng đá ở Hà nội giới thiệu mình với ạ.

Số người tham gia 1Thanked +2 Thu lại Lý do
thuantx + 2 Thích bài này! Thanks!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

thuantx Đăng lúc 28/1/2016 14:26 | Xem tất
Mình ở bên công ty vinastone. Bên mình là một công ty chuyên thi công về đá cho nên có rất nhiều kinh nghiệm về thi công đá. Mới đây bên mình có dịch vụ stonecare chuyên chăm sóc bảo dưỡng đá. Có các dịch vụ mài khợp, đánh bóng cho đá. Mời bạn tham khảo tại stonecare.info hoặc liên lạc trực tiếp với mình 0979 902 335 mình sẽ tư vấn và báo giá cho bạn.

Đánh giá

Tôi đã từng làm việc với vinastone phía Nam (HCM). Rất chuyên nghiệp và dày kinh nghiệm.  Đăng lúc 15/2/2016 09:11

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 29/3/2024 06:33 , Processed in 0.101182 second(s), 28 queries .