XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 6691|Trả lời: 0
Thu gọn cột thông tin

[Hỏi] Về hồ sơ pháp lý của công trình tài trợ

[Lấy địa chỉ]
tienlulu Đăng lúc 19/12/2016 19:31 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
     Chào mọi người!
     Công ty mình đang có kế hoạch tài trợ một số cây Cầu nông thôn đúng theo quy định nhà nước. Với ý kiến là chỉ định thầu rút gọn tất cả các gói thầu, Mỗi công trình có tổng dự toán khoản 500 triệu, bên mình sẽ tài trợ và làm chủ đầu tư cho dự án này. Mình rất cần mọi người tư vấn giúp về trình tự thủ tục về một số vấn đề sau:
   - Sau khi họp với đại diện huyện thì bên huyện bảo sẽ làm đồng chủ đầu tư (tức là chủ đầu tư sẽ là ban QLDA của huyện và bên mình) để bên đó sẽ phê duyệt một số hồ sơ, cấp phép xây dựng. Ở điểm này mình thấy hơi lạ, mong mọi người tư vấn thủ tục giúp mình. và vậy có đúng không?
   - Về gói thầu tư vấn giám sát thì bên mình sẽ ký hợp đồng với một cá nhân có bên huyện thuộc Ban QLDA, như ký hợp đồng với chuyên gia vậy, ký nhưng không tính tiền, nhưng họ vẫn thực hiện đầy đủ chức năng TVGS. Về vấn đề này mọi người ai có mẫu trình tự thực hiện, hợp đồng cho mình xin với.
   Cảm ơn tất cả mọi người !

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 28/3/2024 20:40 , Processed in 0.130362 second(s), 23 queries .