XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 959|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thư giãn] Hép Bi Niu Zia

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Lời đầu tiên mình xin chúc các anh, các chị, em trong diễn đàn lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất. Cảm ơn các thành viên trong BQT, các anh, chị em trong diễn đàn đã tích cực đóng góp kiến thức, thời gian, công sức để chia sẻ với mọi người những kiến thức, kinh nghiệm quý báu của mình. Mặc dù là một thành viên mới của diễn đàn nhưng mình cũng xin cảm ơn tất cả các anh, chị, em đã tham gia gắn bó với diễn đàn trong thời gian vừa qua. Dù địa lý có xa cách nhưng mình hy vọng tất cả các anh, chị, em sẽ coi nhau như a e một nhà, cùng chia sẻ, tâm sự với nhau mọi vấn đề trong cuộc sống cũng như trong công việc. Và mình cũng xin chức tất cả các anh, chi, em đã và đang gắn bó với diễn đàn có thật nhiều sức khỏe, thành công và đạt được những điều mình mong muốn trong năm mới này.Chúc mọi người sang năm mới vẫn tiếp tục giữ vững và phát huy nhiệt huyết của mình, xây dựng diễn đàn ngày một tốt hơn. Chúc diễn đàn ngày một phát triển, và thực sự trở thành nơi gắn kết của những người có cùng niềm đam mê!

Đánh giá

Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5.0
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5
  Đăng lúc 4/2/2016 13:56

Số người tham gia 4Thưởng +5 Thanked +7 Thu lại Lý do
tantruong70 + 2 Thật thú vị! Thanks!
binhhanoi + 2 Thích bài này! Thanks!
fubi + 5 + 1 Thích bài này! Thanks!
quanglon1989 + 2 Thích bài này! Thanks!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 20/4/2024 01:58 , Processed in 0.112244 second(s), 25 queries .