XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 16151|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Số điện thoại hỗ trợ hỏi đáp nóng của xaydung360.vn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
1#

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Các bạn thành viên thân mến!

Thời gian qua có rất nhiều bạn gửi mail, nhắn tin và đặc biệt là gọi điện thoại trực tiếp cho xaydung360 để nhờ tư vấn giải quyết trong công việc thực tế.
Chúng tôi rất thông cảm với các bạn vì thời gian khẩn cấp của công việc nên không thể chờ đợi comment trên diễn đàn, đồng thời chia sẻ sự e ngại của một số đồng nghiệp không dám đưa vấn đề lên diễn đàn vì sợ bị người khác chê cười là thiếu hiểu biết. Có lẽ chính vì lý do đó mà rất nhiều bạn đã gọi điện hỏi trực tiếp thay vì viết bài trên diễn đàn.
Chúng tối rất cảm ơn các bạn vì điều đó nói lên rằng các bạn đã đặt niềm tin tưởng vào kiến thức của chúng tôi. Tuy nhiên vì chúng tôi cũng như các bạn, còn phải lo công việc trên thực tế nên thời gian có hạn, không phải bất cứ lúc nào cũng có thể tận tình nghe mọi cuộc điện thoại để giúp các bạn mọi vấn đề được.

Do đó, topic này muốn thông báo với các bạn, nếu cần sự hỗ trợ bằng điện thoại thì các bạn hãy gọi điện như sau:

1. Số điện thoại        : 0983.157.199
2. Thời gian gọi điện : sáng: 8h - 9h và chiều 3h-4h hàng ngày.

- Riêng trường hợp công việc khẩn cấp, các bạn có thể gọi điện bất kỳ thời gian nào. Chúng tôi cố gắng giúp bạn trong giới hạn hiểu biết của mình.
- Nếu trong thời gian trên, gặp lúc chúng tôi đang bận công việc không nghe điện thoại được thì các bạn có thể gọi ngay sau đó hoặc nhắn tin để chúng tôi có thể gọi lại cho bạn.

Chúc tất cả thành công!

Đánh giá

Hữu ích lắm! Thanks!: 5.0 Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5.0
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5
Cái này rất hay !  Đăng lúc 15/11/2014 16:08
đúng với mục tiêu tất cả vì cộng động xây dựng phát triển chuyên nghiệp.  Đăng lúc 27/4/2013 14:38
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5
  Đăng lúc 20/9/2012 20:25
Tuyệt vời.  Đăng lúc 5/3/2012 16:58
that tuyệt vời a fubi ơi.xaydung 360.năm bờ one  Đăng lúc 17/12/2011 09:22

Số người tham gia 19Uy Tín: +31 Thưởng +28 Thanked +26 Thu lại Lý do
DUNGKSXD2018 + 2 Thực tiễn. Cám ơn!
tuananhre + 2 Bài hay. Cảm ơn!
sontinh45c + 2 Đồng tình. Cảm ơn!
hoangngoctuan + 2 Thích bài này! Thanks!
nhankx1 + 2 Chuyên nghiệp. Cảm ơn!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
duyhong Đăng lúc 17/12/2011 21:49 | Chỉ xem của tác giả
Theo tôi nghĩ, trong trong gian tới diễn đàn hoạt động hiệu quả, hữu ích, những anh em trong ban quản trị sáng lập cần đc cộng đồng trân trọng! và lúc đó mong những thành viên và mạnh thường quân tài trợ, hỗ trợ ban quan trị về mọi mặt (vật chất và tinh thần, từ cái tâm của tất cả mọi người) để xây dựng diễn đàn mang tầm cỡ thật lớn lao, thật hữu ích.... trờ thành kho dữ liệu nguồn mở vô giá của ngành xây dựng VIET NAM!

Số người tham gia 2Thanked +2 Thu lại Lý do
vanngoc.2105 + 1 Đồng tình. Thanks!
fubi + 1

Xem tất cả

3#
 Tác giả| fubi Đăng lúc 19/12/2011 15:03 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời duyhong Bài mới

Các bạn thành viên thân mến!
Hiện nay có nhiều bạn sinh viên gọi điện hỏi về đồ án. BQt xin nói rõ, BQt chỉ hỗ trợ các bạn về giải quyết công việc tình huống thực tế hoặc pháp luật của Nhà nước liên quan đến công việc Xd, cùng các kinh nghiệm thực tiễn mang tính thực dụng. BQt không trả lời hay hướng dẫn các bạn về lý thuyết suông trong giáo trình sách vở.

Do đó rất mong các bạn sinh viên thông cảm khi chúng tôi từ chối trả lời về các câu hỏi mang tính lý thuyết học trong các trường đại học. Bởi bản thân chúng tôi cũng không nhớ, thậm chí còn kém các bạn.

Rất mong các bạn thông cảm! Chân thành cảm ơn!

Đánh giá

Với lại FUBI đã giành thời gian vàng bạc của FUBI để trả lời (thay giành để kiếm cơm) thì mình cũng phải biết cách mà hỏi, chứ đừng hỏi những tào lao  Đăng lúc 4/1/2012 14:59
Mấy cái đồ án đó lên GG đầy. Đừng hễ động chút là hỏi lung tung. Đến khi bên mình không còn ai, chỉ còn mình ta giữa biễn cuộc đời lấy ai mà hỏi.  Đăng lúc 4/1/2012 14:56

Số người tham gia 1Uy Tín: +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
M@trixs + 3 + 3 + 1 Nói chung thì mấy cái đồ án lên .

Xem tất cả

4#
phamchinhdong Đăng lúc 8/7/2014 10:41 | Chỉ xem của tác giả
trang web chúng ta rất hay, nhiệt tình vì ngành xây dựng Việt Nam.

5#
lqtuan Đăng lúc 8/7/2014 11:14 | Chỉ xem của tác giả
Em nghĩ nếu vậy thì sau khi ban quản trị trả lời, nếu là những câu hỏi hay và thú vị, thì nên up lên để mọi người cùng tham khảo. Đó chắc cũng là những kiến thức thực tiễn quí giá.
BQT xaydung360 thật tuyệt vời.

Đánh giá

Rất hữu ích! Thanks!: 5.0
Rất hữu ích! Thanks!: 5
Ý kiến hay  Đăng lúc 8/7/2014 12:28

6#
nhmdangki Đăng lúc 8/7/2014 12:34 | Chỉ xem của tác giả

7#
Dunghuce48 Đăng lúc 8/7/2014 15:37 | Chỉ xem của tác giả
Thanks! chúc bạn mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống để có nhiều hơn nữa những bài viết chia sẻ cho anh em trên diễn đàn

8#
hoangngoctuan Đăng lúc 15/11/2014 11:40 | Chỉ xem của tác giả
Tham gia đã lâu nhưng chưa có cơ hội giao lưu kiến thức với các anh em trên diễn đàn, nhưng sơ bộ đánh giá thì thấy về mặt nội dung + hỗ trợ rất tốt. Có cái gì đấy cuốn hút. Giống với 1 diễn đàn hơn là 1 đơn vị kinh doanh :). Cảm ơn BQT diễn đàn

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 25/4/2024 00:00 , Processed in 0.134859 second(s), 22 queries .