XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 2427|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Khảo sát] Những kỹ năng cần thiết của sinh viên khi ra trường

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Em xin chào các anh chị !Em là Đào Công Quân hiện đang là sinh viên trường Đại học Xây Dựng. Hiện nay em đang làm nghiên cứu khoa học với đề tài :" Những kỹ năng cần có của sinh viên khoa Kinh tế và Quản lý Xây dựng khi ra trường ". Vì vậy em đang cần điều tra khảo sát để tập hợp được các yêu cầu kỹ năng cần thiết của sinh viên. Đây là đường link để trả lời phiếu trắc nghiệm https://docs.google.com/forms/d/ ... ZHgabH991JjXsE/edit
Em xin cám ơn mọi người đã dành thời gian đọc bài !

Đánh giá

BẠN NÊN LÀM LẠI CÁC CÂU HỎI TRẮC NGHIỆM ĐI NHÉ.  Đăng lúc 24/11/2014 13:14
Nó chẳng gắn gì đến công việc của Người được đào tạo khoa Kinh tế và Quản lý Xây dựng.  Đăng lúc 24/11/2014 13:13
Bạn phải hiểu rằng: yêu cầu tuyển dụng luôn gắn chặt với vị trí, công việc cần tuyển dụng. Các câu hỏi của bạn nó mơ hồ, u u minh minh.  Đăng lúc 24/11/2014 13:11
Không biết Giảng viên nào lại hướng dẫn bạn đưa ra các câu hỏi trắc nghiệm xa rời thực tế đến vậy.  Đăng lúc 24/11/2014 13:10
Các câu hỏi trắc nghiệm rất vô bổ - Phi thực tế - Nó không phản ánh được kỹ năng cần có của sinh viên khoa Kinh tế và Quản lý Xây dựng khi ra trường.  Đăng lúc 24/11/2014 13:09

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
 Tác giả| congquan0405 Đăng lúc 25/11/2014 10:23 | Chỉ xem của tác giả
Em cám ơn anh fubi ạ !
Thật tình em chưa có kinh nghiệm trong việc làm phiếu điều tra anh có thể góp ý cho em phiếu điều tra nên đi theo hướng nào không ạ ! Em cám ơn anh nhiều ạ !.

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 20/4/2024 03:59 , Processed in 0.091469 second(s), 23 queries .