cece Tại 8/11/2017 09:04

[Tìm việc] Bóc khối lượng - Thanh Quyết Toán, Dự toán-Dự Thầu

Xin chào các anh,chị!
Em tốt nghiệp Ngành Công trình thủy - DH Thủy Lợi 03/2017, đã làm cho đơn vị Kiểm toán độc lập 4 tháng chủ yếu là các dự án xây dựng Dân Dụng.
Những công việc em đã làm:
- Thanh quyết toán (vì mỗi lần kiểm tra dự án em đều phải làm hồ sơ thanh quyết toán cho CĐT, hồ sơ pháp lý)
- Hiểu về quy trình lập Dự toán - Dự thầu (vì em làm kiểm toán nên chỉ đứng ở vai trò kiểm tra, hiểu được một số quy trình khi làm dự toán, dự thầu. Tuy nhiên chưa làm được thành thạo)
- Là người chịu học hỏi, không ngừng cố gắng trong công việc- Tham gia diễn đàn Xaydung360 em nghĩ cũng là một lợi thế, vì được học hỏi các anh chị ở đây rất nhiều
Do chủ yếu làm vốn ngân sách nên em nắm rõ quy trình làm việc, đặc điểm tính chất công việc của khối ngân sách, nắm rõ các quy định pháp luật trong xây dựng của Việt Nam, áp dụng tốt vào công việc.
Về kỹ năng khác: em sử dụng tốt Cad, Excel, soạn thảo văn bản tốt (đặc biệt là biểu mẫu hồ sơ Nhà nước),
Một số phần mềm ngoài chuyên môn như Photoshop, làm video Premiere
Về tính cách: Em rất năng động,Hòa đồng, tập trung vào chuyên môn và chịu được áp lực.
Về thể thao: Đá bóng tốt
Đã học lái xe B2 nên lúc nào xếp đi giao lưu mà mệt mà cần là em đến đưa xếp về được nhà an toàn ngay. hihi
Hiện tại vì một số ly do nên em sắp nghỉ ở công ty cũ, rất mong muốn được cống hiến và học tập trong môi trường mới. Các anh chị em có nhu cầu tuyển dụng nếu thấy các kỹ năng, tính cách của em có ích cho quý công ty thì cho em thông tin tuyển dụng bên dướiđể em có thể chủ động liên lạc lại xin ứng tuyển.
Em cảm ơn và rất mong muốn được sự giúp đỡ anh chị trong diễn đàn rất nhiều.
SĐT của em; 01239880007
P/s: Do nick cũ của em bị lỗi mật khẩu, nên em vừa lập tên mới và chưa thể đăng trong danh mục tìm việc được. Mong các anh chị trong ban quản trị thông cảm cho em. Em xin chân thành cảm ơn!

cece Tại 8/11/2017 12:04

Có anh chị nào đang tuyển nhân viên không ạ

yakari Tại 13/11/2017 16:40

Sếp chứ không phải Xếp bạn nhá
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: [Tìm việc] Bóc khối lượng - Thanh Quyết Toán, Dự toán-Dự Thầu