planning.ngoc Tại 14/1/2019 13:54

[Hỏi] về nội dung thi sát hạch CCHN?

cho em hỏi nội dung hồ sơ (d ) này là sao ạ. nó chung chung quá. ai biet giải thik giúp e với. em cảm ơn a/c ạ?
nội dung hs thi sát hạch chứng chỉ hành nghề quy hoạch
d) Tệp tin chứa ảnh màu chụp từ bản chính của các hợp đồng hoạt động xây dựng mà cá nhân đã tham gia thực hiện các công việc hoặc văn bản phân công công việc (giao nhiệm vụ) của cơ quan, tổ chức cho cá nhân liên quan đến nội dung kê khai (trừ trường hợp cấp lại do chứng chỉ hành nghề hết hạn sử dụng);

TRB.CE Tại 22/1/2019 11:12

Theo như mình hiểu thì bạn nộp giấy tờ chứng minh các công trình, dự án bạn đã được bổ nhiệm, phân công tham gia, ví dụ như: quyết đinh phân công công tác, quyết định bổ nhiệm nắm vai trò quản lý kỹ thuật trong dự án bạn đã tham gia đề mục đích làm rõ năng lực hoạt động xây dựng của bạn

hoiha764 Tại 28/1/2019 11:12

Mình đã thi và được cấp chứng chỉ mới (Giám sát hạng II, định giá hạng II, Giám sát ctrinh NN&PTNT hạng III hồ sơ bao gồm: Chứng chỉ bồi dưỡng nghiệp vụ tư vấn giám sát, định giá + Bằng tốt nghiệp + CMT + Các Quyết định phân công công tác + HĐ giám sát ( HĐ + BBNT hoàn thành giám sát) +Tài liệu chứng minh cấp công trình đã giám sát (QĐ phê duyệt BVTK, dự toán hoặc QĐ đầu tư ). Sau đó đi thi sát hạch đạt yêu cầu thì họ sẽ báo cho mình nộp ảnh đóng phí chuyển phát là ok

nimda Tại 15/2/2019 09:04

hoiha764 gửi lúc 28/1/2019 11:12
Mình đã thi và được cấp chứng chỉ mới (Giám sát hạng II, định giá hạng II, Giám s ...

Giấy tờ thủ tục lằng nhằng vậy à bạn?

nhattruong.xd08 Tại 15/2/2019 14:04

Theo NĐ 100/2018 thì không thấy yêu cầu chứng nhận bồi dưỡng nghiệp vụ giám sát nữa, vậy có đúng là bỏ yêu cầu này không mọi người, em mới đăng ký lớp học bên vienxaydung rồi.

hoiha764 Tại 5/8/2019 15:44

nimda gửi lúc 15/2/2019 09:04
Giấy tờ thủ tục lằng nhằng vậy à bạn?

Ùi trời tự đi thi thì mệt bở hơi tai, còn nếu bạn muốn đỡ mệt thì nhờ bên tư vấn ấy họ làm giúp nhưng mà chi phí thì hơi bị chát. Nói chung là kiểu gì cũng phải đầy đủ thủ tục bạn ạ mình mới thi xong tháng 6 năm 2018

nimda Tại 21/10/2019 14:42

hoiha764 gửi lúc 5/8/2019 15:44
Ùi trời tự đi thi thì mệt bở hơi tai, còn nếu bạn muốn đỡ mệt thì nhờ bên tư v ...

Mình vừa thi xong đợt tháng 6, thấy thủ tục cũng đơn giản chỉ là quá trình làm hồ sơ công việc hơi lằng nhằng.
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: [Hỏi] về nội dung thi sát hạch CCHN?