Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Tiêu đề: Đăng ký tham gia lớp VBA excel online thực dụng trong xây dựng [In trang]

Tác giả: fubi    Thời gian: 22/3/2014 21:03
Tiêu đề: Đăng ký tham gia lớp VBA excel online thực dụng trong xây dựng
Cảm ơn các bạn rất nhiều về sự chia sẻ niềm mong muốn, đam mê học VBA. Chứng tỏ 1 bộ phận không nhỏ anh chị em xây dựng rất mong muốn làm thông minh hơn thông qua VBA: Bạn có muốn làm việc thông minh hơn nhờ VBA không?l

Vậy mình sẽ cùng các bạn chia sẻ hiểu biết về VBA 1 cách áp dụng thực tế VBA vào công việc xây dựng từ sơ đẳng đến chuyên sâu, đủ để bản thân tạo được thời gian  rảnh rỗi hơn so với làm tay để làm việc khác ý nghĩa hơn.

Ý tưởng của mình là:
- Phàm đã học là phải có mục tiêu học nghiêm chỉnh cho đến cùng. Chứ học lở dở  tốn thời gian lại không đâu đến đâu. Muốn học nghiêm chỉnh thì có 2 loại: tự giác và ép buộc. Những bạn có quyết tâm cao thì tự giác còn được, chứ những bạn nhàng nhàng sẽ sinh tâm lý "được chăng hay chớ". Chưa kể các bạn lúc đầu rất quyết tâm tự giác, về sau thấy nản dần đều và về số mo.
Vậy nên để tổ chức lớp đã khó mà giữ lớp duy trì càng khó hơn. Nên giải pháp: khi tham gia nhóm"đánh vào tác động kinh tế" để góp phần các bạn thêm phần động lực thúc đẩy học tập nghiên cứu:
+ Xaydung360.vn sẽ tổ chức lớp onlines về VBA bằng cách các bạn thành viên khi tham gia nộp 200.000 ngàn. Sau khi học xong các bạn theo đầy đủ (thông qua các bài tập con) thì được hồi trả lại tiền (nếu có mong muốn). Còn không, học dở dang hoặc không muốn nhận lại tiền cược học thì tiền này sẽ được trích vào quỹ từ thiện của xaydung360: Những hình ảnh chân thực sử dụng tiền đóng góp thiện nguyện của cộng đồng xaydung360  hoặc quỹ duy trì máy chủ của diễn đàn.

Vì bản thân không phải dân lập trình, chỉ là xây dựng nên sự chia sẻ VBA sẽ không bác học như dân lập trình chuyên nghiệp mà đặc thù là: bình dân, trực quan, lý thuyết gắn chặt  ứng dụng thực tiễn dễ dàng bằng VBA.
Không biết các bạn đồng ý không?

* Bạn nào đồng ý thì tham gia lớp bằng cách: Thủ tục nhập học & Chương trình học online VBA thực dụng khóa 1.14VBA_XD360

* Không đồng ý thì cho ý kiến góp ý nhé. Rất mong ý kiến của các bạn.!

p/s:
- Bạn nào đã biết về VBa và kỹ năng về VBa sẽ tham gia dưới dạng dẫn dắt.

Đăng nhập/Đăng ký mở rộng

Tác giả: hienhoai    Thời gian: 22/3/2014 22:23
Mình rất đồng tình với ý kiến của bạn.

Tác giả: nvduct    Thời gian: 22/3/2014 22:51
Việc học bắt đầu như thế nào ạ. E chưa biết gì về VBA thì có sao ko ạ?
Tác giả: PTQĐ    Thời gian: 23/3/2014 09:37
Có thể cho e biết dự kiến về thời gian học không anh? Nếu là buổi tối thì a cho e 1 vé. E cũng chưa biết gì về VBA hết ạ
Tác giả: ngocthikt07    Thời gian: 23/3/2014 11:57
Anh cho e tham gia với.Em cũng đã từng nghiên cứu về VBA nhưng tự mày mò cũng có hạn chế của nó, rất mong anh em diễn đàn tham gia và giúp đỡ nhau
Tác giả: romio1405    Thời gian: 23/3/2014 21:12
cho mình hỏi
chừng nào học vậy, học bặng cách nào vậy
Tác giả: hieusd6    Thời gian: 23/3/2014 21:54
Cảm ơn anh rất nhiều. Anh giúp đỡ bọn em  với nhé.
Anh ơi nhưng em đang ở Nga. Đóng tiền bằng cách nào nhỉ anh
Tác giả: hieusd6    Thời gian: 23/3/2014 22:11
hieusd6 gửi lúc 23/3/2014 21:54
Cảm ơn anh rất nhiều. Anh giúp đỡ bọn em  với nhé.
Anh ơi nhưng em đang ở Nga. Đóng  ...

Anh ơi em nhờ người ở Vn Nộp nhưng bằng cách nào vậy anh

Tác giả: hieusd6    Thời gian: 23/3/2014 22:16
hieusd6 gửi lúc 23/3/2014 22:11
Anh ơi em nhờ người ở Vn Nộp nhưng bằng cách nào vậy anh

Cảm ơn anh nhiều nhé. Mong một ngày được gặp anh.
Tác giả: doducdai    Thời gian: 24/3/2014 08:47
doducdai gửi lúc 24/3/2014 08:44
anh Bình ơi! sao em đã điền hết thông tin trong mấy ô rồi mà có báo lỗi là "Bạn ph ...

HJ. em đã đăng kí tham gia được rồi . Mong được anh chấp nhận tham gia diễn đàn học VBA.
Tác giả: haiyenxdtb    Thời gian: 24/3/2014 09:31
a cho e hỏi học qua viedeo a giảng rùi làm bài tập hay là ntn a?
Tác giả: manhtuan1979    Thời gian: 24/3/2014 11:28
đăng ký rồi, nên miễn phí trước để khuyến khích mọi người tham gia học sau đó thì tuỳ nhu cầu lúc đó mới thu học phí.
Tác giả: fubi    Thời gian: 24/3/2014 13:18
manhtuan1979 gửi lúc 24/3/2014 11:28
**** Nội dung bị cấm xem ****
Thông báo: Chương trình học VBA thực dụng khóa 1.14VBA_XD

Tổ chức lớp VBA_1.14
Đăng nhập/Đăng ký mở rộng