Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Tiêu đề: [Hỏi] thi công chức có suất cho kĩ sư vât liệu XD ko các bác! [In trang]

Tác giả: haloball    Thời gian: 26/1/2015 21:46
Tiêu đề: [Hỏi] thi công chức có suất cho kĩ sư vât liệu XD ko các bác!
em học khoa vật liệu trường đại học xây dựng và trong bằng nó cũng in y  nguyên như thế các bác ah, xem cái chỉ tiêu thi công chức có nhiều ngành xây dựng nhưng ko có thấy chỉ tiêu về khoa vật liệu, giờ em muốn nộp hồ sơ thi vào 1 cơ quan, không biết có bị loại ngay từ đầu ko các bác nhỉ :)

Tác giả: tengbungteng    Thời gian: 27/1/2015 07:15
Haizzzz.
Nếu nó không nói rõ cụ thể   ngành thì bạn cứ nộp rồi thi CHO BIẾT
Chứ đừng hy vọng
Thân!
Tác giả: tuyengabmt    Thời gian: 27/1/2015 09:43
hồi trước em đi thực tập ở 1 công ty thí nghiệm,có 1 anh là kỹ sư vật liệu,tốt nghiệp đh bách khoa,là ngừoi trực tiếp hướng dẫn cho em thực tập
bác có thể tìm các công ty thí nghiệm (LAS) ấy,cơ hội cho bác là nhỏ,nhưng mà còn hơn không

Tác giả: manhlinh-sama    Thời gian: 27/1/2015 12:19
Thời buổi này người ta đăng  thi công chức cho vui thôi bạn ơi. Thực ra có suất hết rồi. Bạn cứ nộp coi như lấy kinh nghiệm thi cử
Tác giả: motsinhvien    Thời gian: 27/1/2015 13:23
manhlinh-sama gửi lúc 27/1/2015 12:19
Thời buổi này người ta đăng  thi công chức cho vui thôi bạn ơi. Thực ra có suất hết  ...

Đề nghị ko đc tiết lộ bí mật nhe hehe

Tác giả: haloball    Thời gian: 27/1/2015 23:04
manhlinh-sama gửi lúc 27/1/2015 12:19
Thời buổi này người ta đăng  thi công chức cho vui thôi bạn ơi. Thực ra có suất hết  ...

em định nộp theo hình thức là biết đâu bất ngờ :); huyện em là huyện hoài đức vừa rồi cho đi 1 loạt và 1 loạt mới vào thấy bảo ko cần cửa gì hết, em cũng mới sửa cái trường mầm non tiếp xúc với mấy cô giáo mới vào cũng có cần cửa nào đâu, các bác  cứ đánh mất niềm tin thế

Chào mừng ghé thăm Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng (https://xaydung360.vn/diendan/) Powered by Discuz! X3.2