XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 1248|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Hỏi) về hố sơ quản lý chất lượng công trình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
1#

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Chào các bác!Các bác tư vấn cho e chút: Công ty em hiên nay đang bỏ vốn ra để xây dựng một công trình,  công ty không thuê nhà thầu mà tự bỏ vốn, tự thi công. E đang phân vân không biết như thế khi làm hồ sơ chất lượng thì sẽ làm như thế nào? vì vẫn phải có hồ sơ thanh toán làm cơ sở để sau này xin hỗ trợ vốn của thành phố.
Rất mong các bác tư vấn giúp e!

Đánh giá

Bạn muốn xin vốn hỗ trợ thì tốt nhất nên nhờ bên thứ hai xác nhận vào. Để tăng độ tin cậy của hồ sơ lúc họ kiểm tra. Thân!  Đăng lúc 5/8/2015 16:44
Vốn tư nhân: thích thế nào làm thế ấy. Chỉ cần có giấy phép xây dựng là xong, còn lại chất lượng do mình tự nghĩ ra, miễn ko sụp công trình là được :D  Đăng lúc 5/8/2015 10:46

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Thì bên bạn nhờ 1 đơn vị thi công và 1 đơn vị giám sát nào đó, họ kí jum, đưa cho họ ít.
phủ dấu thôi

3#
NPDL Đăng lúc 5/8/2015 13:49 | Chỉ xem của tác giả
Chắc công trình BT, chắc chắn có bộ phận giám sát của thành phố ( hoặc có đơn vị giám sát thành phố thuê ) bạn hỏi sếp cho thông tin rồi làm hồ sơ

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
quynh536 + 1 Không có bạn ạ, nên mình không bi.

Xem tất cả

4#
 Tác giả| quynh536 Đăng lúc 6/8/2015 09:19 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn các bạn!
Mình cũng định nhờ dấu qua một công ty thi công và một đơn vị tư vấn giám sát, nhưng bên công ty mình lại có cả Chức năng thi công nữa, vẫn được cấp phép thi công, công ty lại không muốn gửi hồ sơ qua công ty khác ký, thế nên mình phân vân không biết xử lý thế nào?

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 25/4/2024 09:21 , Processed in 0.143188 second(s), 28 queries .