Chia sẻ Form mẫu- Sơ đồ- Quy trình xây dựng; - VÌ MỘT CỘNG ĐỒNG XD VIỆT NAM CHUYÊN NGHIỆP

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Mở cột thông tin

Bộ đơn giá xây dựng tỉnh Bắc Giang

[Lấy địa chỉ]
thangkt87 Đăng lúc 2/7/2013 19:49 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
* Em đang chạy dự toán 1 công trình ở tỉnh bắc giang bằng phần mềm acit, bộ đơn giá 77,78,79 ban hành năm 2006
* Các bác cho em hỏi bộ đơn giá này có phải mới nhất không? - Bộ đơn giá này tương ứng với ĐM nào?
* Trong khi chạy có các mã bê tông không dùng đá mà dùng sỏi( thêm S đằng sau mà công việc) - mình không hiểu tại sao trong bộ định mức 1776 không có mã này
* Trong khi chạy phân tích vật tư thì mã này không chạy ra vật liệu sỏi( nếu thay bằng đa thì có chạy ra đá) - dẫn đến bảng phân tích vật tư cũng không có vật liệu sỏi.
* Trong khi áp TĐVT, PLV, GVT, ĐMVT lấy theo thế nào vậy?
Mong các bác hồi âm sớm, em đang cần gấp !
hop.ccs Đăng lúc 14/8/2014 10:41 | Xem tất
chào mọi người. Mình muốn lập dự toán khảo sát của tỉnh Bắc Giang. ai có thể giúp mình với. Cho mình xin file mẫu đơn giá được không,, ai ở Bắc Giang giúp mình với
Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký mới

Quy tắc điểm

Phòng tối|Phiên bản Mobile|Lưu trữ|Tìm bạn|Chia sẻ "Form mẫu- Sơ đồ- Quy trình xây dựng"  Phần mềm dự toán xây dựng excel - Hướng dẫn lập dự toán xây dựng - Phần mềm tư vấn giám sát - Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng

GMT+7, 2/9/2014 04:00 , Processed in 0.156521 second(s), 29 queries .