XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 2013|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

[Góp ý] Thư viện có nên tinh gọn như diễn đàn không?

[Lấy địa chỉ]
fubi Đăng lúc 9/4/2015 09:55 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Các bạn thân mến!

XD360 luôn luôn hướng đến sự tiện lợi cho các bạn đồng nghiệp để dễ dàng nhanh chóng tra cứu thông tin, tài liệu.
Hiện tại:
- Bố cục các Box (thư mục) của Thư viện chỉ có 1 cấp duy nhất và được trưng ra toàn bộ trên trang chủ thư viện. Do đó các bạn thấy rất nhiều chuyên mục. Mình đang e ngại rằng liệu như vậy có làm các bạn "Mỏi con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái" khi nhìn vào 1 cái "rừng thư mục" như hiện nay trên thư viện hay không?
- Vậy nên mình đang nghĩ hay là tinh gọn lại theo kiểu 2 cấp thư mục như diễn đàn hiện nay. Trên trang chủ thư viện sẽ chỉ trưng ra thư mục (Box) cấp 1 thôi. Bấm vào các Box cấp 1 sẽ thấy các Box cấp 2.

Mình mong muốn các bạn cho ý kiến về việc trên có nên hay không?

Chân thành cảm ơn tất cả!

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

quy.xd Đăng lúc 9/4/2015 10:30 | Xem tất
Tinh gọn cũng tốt nhưng hiện giờ e thấy vẫn ổn mà, đâu có gì rối đâu, như vậy trực quan hơn, không phải mất công tích hết vào các box để tìm mục mình cần (trường hợp thành viên không rõ cái mình cần ở mục nào).
Mọi người dùng nhiều rồi cũng quen thôi ạ.

conghoa Đăng lúc 9/4/2015 11:20 | Xem tất
Hiện tại với Thư Viện em chỉ thấy bất cập ở chỗ là mục "Xin File" trong "Thông Báo-Góp Ý" : Nên bỏ cái này đi để thành viên khỏi post link tink nữa. Còn những cái khác em ko có ý kiến :)

tranhoe Đăng lúc 9/4/2015 14:03 | Xem tất
Thống nhất với ý của @conghoa, trên từng mục cấp 1 cũng có "Xin File" rồi (nếu không thì cũng có "Chờ mod phân loại"). Vì vậy nên bỏ mục "Xin File" trong "Thông Báo-Góp Ý"

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 29/3/2024 19:21 , Processed in 0.129300 second(s), 22 queries .