XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 7232|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[hỏi] cad 2007 không hiển thị xref trên layout

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
dear các ae!
sao cũng 1 file copy ra mà máy ngta mở xem đc máy mình thì bị ẩn xref ko hiểu sao? cả 2 máy đều dùng phiên bản cad 2007. gửi ae hình và file giúp mình giùm với. Tks cả nhà
gmail mình: truongthinhbk04

07. DN02 - KT01 - 03 mat bang noi that don nguyen 02.rar

166.08 KB, Lượt tải về: 1057

Xref.rar

1.25 MB, Lượt tải về: 1065

Đánh giá

mình đã nén file up lên rồi rảnh giúp mình với, mình cũng đã gỡ cad ra cài lại vẫn ko đc  Đăng lúc 23/12/2016 07:30
đính file bằng cách nào đây bạn? diễn đàn mình ko cho phép gửi file cad, cho mình đc mail mình gửi qua nhé  Đăng lúc 23/12/2016 06:51
phải gửi file mới có câu trả lời chính xác, ko thể đoán mò mà trả lời giúp bạn được!  Đăng lúc 22/12/2016 14:32

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Đề cử
bqhung2006 Đăng lúc 23/12/2016 10:26 | Chỉ xem của tác giả
Cách xử lý: chép file chính và file Xref cùng thư mục, acad sẽ tìm thấy file Xref ngay( đã kiểm tra file của em đúng như vậy)
Còn nếu muốn giữ thư mục file xerf riêng thì phải làm thao tác cập nhật đường dẫn cho từng file Xref từ file chính
Chú ý : nếu file chính save tại phiên bản 2007 mà các file xref ở phiên bản cao hơn thì các file xef sẽ không hiển thị! vì vậy file chính và các file xref phải cùng phiên bản thì mới hiển thị được!

Số người tham gia 1Thanked +2 Thu lại Lý do
truongthinhbk04 + 2 Rất chuyên nghiệp! Thanks!

Xem tất cả

2#
dangvanviet2008 Đăng lúc 23/12/2016 10:00 | Chỉ xem của tác giả
Bạn save Xref  là full path đường dẫn là: D:Cong viec\Bach Dang\Ninh Thuan......
Nên máy tính bạn bạn đọc được là dĩ nhiên rồi còn bạn thì không (Mình nghĩ đường link trên ở máy tính bạn bạn)
1. Là bạn Xref lại nên chọn No path hoặc relative path)
2. Là bạn thủ công tìm lại đường dẫn cho Xref, chỗ Found at: Chọn lại đường dẫn đến file bạn cần xref tuy nhiên nó sẽ nhận đường link trong máy bạn khi coppy cho máy khác sẽ lại o tìm thấy Xref

Số người tham gia 1Thanked +2 Thu lại Lý do
truongthinhbk04 + 2 Rất chuyên nghiệp! Thanks!

Xem tất cả

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 16/6/2024 19:45 , Processed in 0.101883 second(s), 26 queries .