XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 830|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tâm sự cá nhân] (Hỏi): Làm việc ở Ban QLDA - Bộ Giao thông

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Các bác cho e hỏi từ Tư vấn thiết kế chuyển sang phòng dự án của ban QLDA của Bộ GT có được không ạ, dạo này thấy các ban của bộ hay đăng tin tuyển dụng. e ra trường ngồi thiết kế đc 6 năm rồi, lương cũng chỉ đc khoảng 12-13tr/1 tháng. Mong các bác cho em xin ý kiến, e cảm ơn! Cơ mà làm 6 năm mà vào lương viên chức tính theo bậc lương thì lương được 4-5 triệu à các bác !!

Đánh giá

Vấn đề bác có vào làm được không đã. Thấy thông tin tuyển dụng mà có hợp với yêu cầu không đã chứ  Đăng lúc 3/3/2022 10:06

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Đề cử
 Tác giả| justforlaugh Đăng lúc 3/3/2022 14:13 | Chỉ xem của tác giả
vào được bác ạ, có ông anh trưởng phòng qlda, làm thiết kế cùng dự án, quý nên kéo về

Đánh giá

Tất nhiên cái mà ngoài lương thì nhờ vào mối quan hệ của bạn ntn. Không ai có thể rõ bằng bạn được  Đăng lúc 3/3/2022 18:53
Vị trí đó nhiều người mơ ước - Ngồi mát ăn bát vàng - Thu nhập không từ lương nên bạn đừng lấy lương ra để lăn tăn.  Đăng lúc 3/3/2022 18:52

Trả lời Hay 2 Dở 0

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đề cử
dangocbich Đăng lúc 24/3/2022 10:21 | Chỉ xem của tác giả

Tôi cũng làm ở 1 Ban thuộc Bộ đây, Về cơ bản làm ở Ban sẽ "đỡ vất vả hơn 1 chút" Tuy nhiên để tồn tại và phát triển ở Ban thì là 1 vấn đề khác, cái đó không có đáp số chung.  Tựu chung lại làm ở đâu thì vẫn liên quan đến: "Làm   -  Ăn": Nên muốn "ăn" được thì phải làm được. Làm nhiều sếp tin dùng mà lại khéo léo nữa thì cửa mới "sáng" còn không hiền lành chăm chỉ "phạm vi sử dụng của bạn là có hạn" thì cũng "tằng tằng" và đói quá thì lại ngó ra bên ngoài. Điểm thuận lợi của bạn là "có ông anh quý": sơ bộ mình đánh giá "Quý" nó sẽ liên quan đến 2 việc: dùng bạn được vào việc gì, và "mức độ tin tưởng khi giao việc". Bạn "làm tốt" anh ý tin dùng thì là cơ hội cho bạn. Còn bạn làm kông tốt, giá trị sử dụng của bạn cũng hạn chế thì bạn sẽ ít cơ hội dần đi theo thời gian.
Cô đọng về vấn đề này tôi có 1 số tâm sự với bạn.

Đánh giá

ông này đi làm TVTK 6 năm mà còn hỏi câu đó là hiểu rồi đó bác ơi  Đăng lúc 27/5/2022 08:22

Trả lời Hay 1 Dở 0

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đề cử
vuhienecc1 Đăng lúc 25/3/2022 11:42 | Chỉ xem của tác giả
6 năm chổ tvtk củng là ổn rồi.nên thử sức nhiều vị trí và có thêm nhiều trãi nghiệm.tiền bạc tính sau.

Trả lời Hay 1 Dở 0

Dùng đạo cụ Báo cáo

3#
 Tác giả| justforlaugh Đăng lúc 5/3/2022 09:59 | Chỉ xem của tác giả
justforlaugh gửi lúc 3/3/2022 14:13
vào được bác ạ, có ông anh trưởng phòng qlda, làm thiết kế cùng dự án, quý nên k ...

cảm ơn các bác !

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 25/4/2024 06:50 , Processed in 0.121662 second(s), 28 queries .