XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 1532|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

[Thông Báo] [Thông báo] Nghiêm túc thực hiện NỘI QUY POST BÀI

Đóng [Lấy địa chỉ]
tranhoe Đăng lúc 22/9/2016 23:36 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Đã là nội quy thì buộc mọi Thành viên (không phân biệt Admin hay là ai khác) đều phải thực hiện!
Diễn đàn xaydung360.vn không dung túng cho bất cứ ai vi phạm nội quy!
Tham gia Diễn đàn hay không là sự tự nguyện của chính Thành viên đó; tại sao BQT nhắc nhở mà không chịu tiếp thu, đã vậy còn buông những lời thật khiếm nhã?
Tại sao Tôi phải viết bài này? Đó là vì sự không chuyên nghiệp của một vài Thành viên (đơn cữ là thanhcong1402), xuất phát từ 1 Topic trên Thư viện; File đặt Pass khi mở nhưng cho Pass không đúng, ACE kêu ca nhiều, Tôi Load về kiểm tra thì đúng là Pass sai, Tôi đề nghị Xóa pas hoặc công bố đúng pas (đồng thời đưa vào "Thùng rác Tạm") thì lại bị vặn vẹo đủ thứ. Đúng ra Tôi không cần giải thích nhưng không nói thì không được. Bài đó ở đây: Excel tính lún móng cọc các Thành viên kiểm chứng xem?
Đã vậy Thành viên đó còn viết bài này Nhờ admin xóa tài khoản; Tham gia hay không là tự quyền của Bạn, đâu có ai ép. Không phải nói tự hào hay là cái gì khác, có mấy điểm mà cũng "hùng hổ răn đe". Điểm không mua bán được, nó chỉ chứng tỏ mức độ cống hiến cho Cộng đồng mà thôi!. Tại sao Bạn thanhcong1402 không tự hỏi mình rằng thành viên BQT có hưởng lương không mà siêng chặt chém bài như vậy? Trả lời câu hỏi này mới thấy được cái tâm huyết của BQT dành cho Cộng đồng Xây dựng Việt Nam: "Ăn cơm Nhà vác Tù Và hàng Tổng" là công việc của BQT, vậy mà BQT vẫn quyết tâm làm cho dù bị chửi bới vu vơ.

Tôi thay mặt BQT công bố rằng: BQT chúng tôi làm việc không Cơm và kiên quyết đi theo con đường đã chọn! cho dù gặp bất cứ trở ngại nào. Nếu ai cũng chỉ vì tự ái cá nhân thì làm sao mà CỘNG ĐỒNG XÂY DỰNG VIỆT NAM ngày càng chuyên nghiệp hơn; Tôi nói vậy có đúng không?

Đánh giá

Chia sẻ hay! Thanks bạn nhé!: 5.0
Chia sẻ hay! Thanks bạn nhé!: 5
Anh nói rất đúng!!! Cảm ơn anh đã luôn nhiệt huyết vì cộng đồng xaydung360!  Đăng lúc 23/9/2016 17:33
Phát biểu công bố của Anh Cả trên cả tuyệt vời! Tán thành!  Đăng lúc 23/9/2016 15:31
  Đăng lúc 23/9/2016 08:48
  Đăng lúc 23/9/2016 07:28
Quá đúng anh ạ  Đăng lúc 23/9/2016 06:55

Số người tham gia 11Thanked +44 Thu lại Lý do
phamkhanh15 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
Bokingvan + 10 Đồng tình. Cảm ơn!
ducthinh751992 + 2 Đồng tình. Cảm ơn!
newstarting + 2 Đồng tình. Cảm ơn!
thanh.bm + 10 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

vungocluan1990 Đăng lúc 3/10/2019 14:03 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Trả lời Hay 0 Dở 1

Dùng đạo cụ Báo cáo

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 29/3/2024 21:48 , Processed in 0.136709 second(s), 27 queries .