XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 3617|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Chương trình học thạc sỹ tại Đà Nẵng

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Anh em, cho em hỏi thử, có người bạn em muốn học Thạc sỹ về chuyên ngành Quản lý dự án, cho em hỏi thử anh em nào biết thông tin về ngành học này tại Đà Nẵng không? Khi nào mở lớp? Mong anh em giúp đỡ

Đánh giá

Học món này hay nhưng không biết trường nào dạy! Hê hê học hết của a Bình đủ là thạc sỹ rồi nhỉ!  Đăng lúc 3/4/2012 10:49
Học chi mà phải chi 40 triệu mới đậu! Học chi khổ thế!  Đăng lúc 3/4/2012 10:48
Mình oải. Đúng là học giả bằng thật. Việt Nam muôn năm! Hèn gì các sếp toàn tiến sỹ, thạc sỹ nhưng hỏi 1 chữ k biết.  Đăng lúc 3/4/2012 10:41
Năm ngoài có Đại Học Xây dựng hà Nội mở tại Đà Nẵng. Họ đưa ra muốn đậu phải chi 40 triệu. Thành phần học toàn là các "sếp' lớn bé ở các Sở MT học.   Đăng lúc 3/4/2012 10:40

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
fubi Đăng lúc 3/4/2012 10:50 | Chỉ xem của tác giả
Năm ngoái, Trường Đại Học XD Hà Nội mở tại Đà Nẵng đâò tạo Thạc sỹ Quản lý dự án xây dựng. Bạn mình phát hành hồ sơ nên nói mình tham gia với điều kiện: nộp 40 triệu để đỗ đầu vào. Thành phần học toàn là các "sếp' lớn bé ở các Sở các tỉnh Miền Trung học. Họ chỉ cần bằng để giữ ghế và phát triển ghế. Nên tiền là chuyện nhỏ. Học là phụ, bằng là chính. Cách này là học giả bằng thật. Mình nghe mà thấy ngán ngẩm. Đào tạo ở Vn sẽ làm hỏng cả 1 thế hệ.

Đánh giá

Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5
Lấy bằng xong để đó chả làm gì 40tr ----> Còn nữa !  Đăng lúc 3/4/2012 15:47

3#
 Tác giả| quochung.tran Đăng lúc 3/4/2012 10:53 | Chỉ xem của tác giả
Học như thế này, sao mà anh em trẻ học được, tiền đâu mà chung chi! Em thấy ngành nào mà đào tạo bài bản thì rất hay đó anh ah! Hiện tại Đà Nẵng còn đào tạo không anh!

Đánh giá

Cảm ơn anh! Em cũng nghe nói vậy! @Chuyện riêng: Anh copy dữ liệu giúp em nhé! Chiều nay em chạy qua nhà anh lấy anh nhé!  Đăng lúc 3/4/2012 11:09
Khi nào mở thì mình thông báo. Học xong tất tật khoảng tầm 100 triệu (học phí và "lệ" phí)  Đăng lúc 3/4/2012 11:02
Tại Đà Nẵng chưa có. Mà do Hà Nội mở thôi. các thầy Hà Nội ăn đút lót ác chiến, đòi hỏi khỏi phải nói. Nên tiền chung chi khí học cũng ác chiến.  Đăng lúc 3/4/2012 11:01

4#
tranhungdao12a3 Đăng lúc 3/4/2012 18:26 | Chỉ xem của tác giả
Heeeee! Việt Nam mình cũng nhiều trò hay lắm nhỉ? MÌnh nghĩ cái này chả học làm gì vừa tốn tiền vừa lãng phí thời gian! Học là một chuyện thôi! Việt Nam mình toàn cơ chế xin cho, bạn có học cái tây cái tàu thì cũng chả áp dụng được ở Việt Nam đâu! Toàn chơi láu cá, cho nên nếu mà đi học thì đầu tư vào mà học dự toán cho chắc, cái khoản này là kiểu gì cũng cần, phê số liệu, mấy trò khối lượng trong thanh quyết toán, giải ngân, đấu thầu mời thầu thì cái khoản dự toán này là quan trọng! Chứ bạn học thạc sỹ quản lý dự án làm chi! Có khi các vị dạy ấy còn chả hiểu hết quản lý dự án làm thế nào đó! cái này muôn hình vạn trạng cho nên tốt nhất học từ cái nhỏ cho chắc chứ học cái mênh mông thì chả áp dụng đâu vào đâu đâu!
Tuy nhiên thừa tiền thì đi mua cái bằng về khoe cũng oai lắm đó! heeheheeh!

Đánh giá

Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0
Đúng hết. Chuẩn ko cần chỉnh  Đăng lúc 3/8/2012 10:01
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5
Rất đúng.  Đăng lúc 10/4/2012 15:57

5#
daobathuystkt Đăng lúc 3/8/2012 09:26 | Chỉ xem của tác giả

6#
truongvanloc Đăng lúc 12/10/2012 21:36 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha...! Hôm nay vào diễn đàn thấy các vị bàn tán xôn xao quá đi nhỉ, có cả đồng chí HuynhBinh nữa kìa.

Đánh giá

Anh Lộc cũng mon men vào đây đấy. Hiii...  Đăng lúc 12/10/2012 21:51

7#
tngage Đăng lúc 14/10/2012 00:37 | Chỉ xem của tác giả
Thực trạng thạc sỹ:
- Sếp: cần bằng, không cần học.
- Lính: Cần làm tốt, không nên học cao. Học cao quá đá đổ sếp
- Giáo viên: Lương thạc sỹ dĩ nhiên cao hơn Đại học rồi! => Ráng học dù phải chấp nhận tốn kém

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 24/4/2024 23:41 , Processed in 0.126663 second(s), 31 queries .