XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 5492|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

DANH SÁCH CÁC BẠN ĐÃ ĐĂNG KÝ ỦNG HỘ ĐỒNG BÀO MIỀN TRUNG BỊ THIÊN TAI

[Lấy địa chỉ]
ACCEN_sherven Đăng lúc 23/10/2013 15:47 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
BQT Xin được tổng hợp tấm lòng của các bạn đã phát tâm ủng hộ  (Đăng ký) đồng bào miền Trung bị thiên tai, danh sách sẽ được tiếp tục cập nhật và đến ngày 30/10 sẽ chốt danh sách và tiến hành công tác cứu trợ. Rất mong được các bạn tiếp tục quan tâm:
danh sach 9.JPG
Các bạn có lòng hảo tâm cứu trợ đồng bào miền trung xin đăng ký tại ĐÂY.
P/s:
- Số thành viên & số tiền ủng hộ  sẽ được cập nhật, tổng hợp & công bố theo số tiền thực tế các thành viên chuyển tiền vào tài khoản nhận được.
Xin cảm ơn tấm lòng của các bạn

Đánh giá

binhthuanviet: đang ký ủng hộ 500.000 đ và hứa chuyển vào thứ 2 tới.  Đăng lúc 27/10/2013 16:13

Số người tham gia 7Uy Tín: +7 Thưởng +13 Thanked +7 Thu lại Lý do
consol + 3 + 1 Mong chờ nhiều hơn...!
taiga1985 + 3 + 1
vantham + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
bibogt + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
faraway + 1 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

quocluong83 Đăng lúc 23/10/2013 22:10 | Xem tất
Được ít quá ae nhỉ?................
Mọi người trong diễn đàn nhiều lắm mà vẫn chưa góp sức hết mình...
Mong các bạn hãy cho trước khi muốn nhận!!!...Bình thường thấy nhiều ae nói hay lắm mà sao danh sách thấy quá ít????

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
fubi + 1

Xem tất cả

consol Đăng lúc 25/10/2013 19:14 | Xem tất
Khi tranh cải, nói kích nhau, dùng lời lẻ khiếm nhã gây mất đoàn kết, gây mất tính chuyên nghiệp cho diễn đàn thì nhiều lắm...Khi có sự kiện cần xích lại gần nhau, cần sự thân thiện thì đi đâu hết trơn vậy kà...!?

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
fubi + 1 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

arcminhcuong Đăng lúc 25/10/2013 20:40 | Xem tất
Mình thấy quá buồn, vì diễn đàn đang bị lạm dụng. Có ai nghĩ chung ta đang làm gì, chúng ta cần gì. chẳn lẻ chúng ta chỉ biết tham gia để tìm tư liệu cho riêng nhu cầu cuộc sống mình...chúng ta đã và đang là cộng đổng mạnh vì cớ làm sao chỉ một phong trào"Cứu trợ..." mang đảy ý nghìa nhân văn, nhân đạo như trong hoàn cảnh này. Cả cộng đồng 360 chúng ta còn ngần ngại...thì còn cơ hội nào để nói nên lời cho chính mình.. Mình thật lòng xin chút lòng chân thành của mọi thành viên chúng ta hày có một chữ "TÂM" để chung tay sánh bước trong cuộc sống này...Kính chúc mọi điều tốt đẹp đến với toàn thành viên chúng ta, thank.

Số người tham gia 4Uy Tín: +3 Thưởng +5 Thanked +4 Thu lại Lý do
thanh.bm + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
phuongnt + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
consol + 2 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
fubi + 1 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

fubi Đăng lúc 26/10/2013 09:21 | Xem tất

Rất chia sẻ với bạn về việc này. Trong cuộc sống ai cũng có tấm lòng như bạn thì đáng quý biết bao!

Bây giờ người ta sống vô tâm nhiều lắm. Ngay cả hài cốt liệt sỹ người ta còn lấy cớ để lừa gạt đem xương heo xương bò ra để lấy tiền nữa đấy. Mà k chỉ 1 vài cá nhân mà tệ hơn đó là cả 1 hệ thống của Ngân hàng chính sách xã hội mà đài VTV vừa mới công khai sau 2 năm thu thập chứng cứ và điều tra. Họ ăn tiền trên cả xương máu của những anh hùng liệt sỹ hy sinh vì tổ quốc. Đau lòng lắm!

Riêng ở xd360 mình quan niệm, thôi thì của ít lòng nhiều, có bao nhiêu làm bấy nhiêu. Không sợ tiền ít, chỉ sợ không có tâm mà thôi.
Có thể anh chị em chê thấy số tiền 50.000 đ ít ỏi quá nên ngại đóng góp chăng?

Đánh giá

nói thì bất đồng chứ nhận ra rằng dân ta chỉ giỏi ném đá thôi, chứ bảo chung tay, góp sức làm cái gì thì...  Đăng lúc 27/10/2013 14:52
Mấy ngàn members mà đến ngày Fubi thực hiện kế hoạch cứu trợ như đã định mà chỉ đạt con số vài chục thì buồn lắm...!  Đăng lúc 26/10/2013 12:39

Số người tham gia 2Uy Tín: +6 Thưởng +6 Thanked +2 Thu lại Lý do
quocluong83 + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
arcminhcuong + 3 + 3 + 1 Cùng buồn cho vui

Xem tất cả

arcminhcuong Đăng lúc 27/10/2013 15:56 | Xem tất
Thêm một người góp sức vui thêm mười lần các bạn ạ...Rất vui. Đã thêm được 3 members nữa rỗi

Đánh giá

@consol: chắc XD thời khủng hoảng ACE đang đói kém, không có tiền ăn sáng nên đang nhịn. Đang nhịn nên lấy đâu ra mà ủng hộ. hii  Đăng lúc 28/10/2013 08:51
Tớ đang hình dung tâm trạng của bác Phu (Fubi) hiện nay...thất vọng...trên cả thất vọng...! Đó cũng là tâm trạng của tớ.  Đăng lúc 27/10/2013 20:11

ksnhanhuynh Đăng lúc 28/10/2013 11:13 | Xem tất
Xin chào BQT cùng toàn thể  ACE trên diễn đàn !
Về Topic này em xin có ý kiến cá nhân như thế này:
*Mục đích : Muốn tham gia ủng hộ cùng ACE
*Thực hiện: Chưa
*Lí do chưa thực hiện( Em nghĩ đây cũng là lí do chung của nhiều ACE trên diễn đàn):
+ Không có thẻ AGRIBANK, BIDV,... để thực hiện chuyển khoản.
+ Không có thời gian tới ngân hàng để chuyển tiền.Nếu có thì ACE cũng chưa đủ "chuyên nghiệp" để tới ngân hàng và gửi số tiền 50.000đ(tối thiểu).
Cho nên : Em đề xuất ý kiến Mong BQT mở rộng phương thức ủng hộ, ví dụ: nạp card điện thoại  chẳng hạn
Em nghĩ khi đó ACE nhà mình sẽ tham gia nhiều hơn.
P/s: Nếu nạp card em sẽ tham gia đầu tiên. Em nghĩ như vậy sẽ gây khó khăn cho BQT nhưng em tin BQT sẽ suy nghĩ.Em cảm ơn!

Đánh giá

Khi chuyển khoảng, trong nội dung ghi ủng hộ lũ lụt miền Trung là vô cùng chuyên nghiệp, và quá ư pro  Đăng lúc 28/10/2013 12:22
Em còn "non và xanh" bác nhỉ! Bác có phương pháp nào hỗ trợ e tham gia ủng hộ được không ạ. Em không có điều kiện như đã nêu trong bài viết.  Đăng lúc 28/10/2013 11:58
nạp card thì nhà mạng ăn tới 30-40%. Tức 100 ngàn thì mất 30 ngàn - 40 ngàn đồng cho nhà mạng rồi. Vậy có nên không?  Đăng lúc 28/10/2013 11:17

Số người tham gia 1Uy Tín: +5 Thưởng +5 Thanked +1 Thu lại Lý do
fubi + 5 + 5 + 1 Rất kinh nghiệm. Cảm ơn!

Xem tất cả

fubi Đăng lúc 28/10/2013 11:20 | Xem tất
ksnhanhuynh gửi lúc 28/10/2013 11:13
Về Topic này em xin có ý kiến cá nhân ...

Sáng nay mình nhận được từ tài khoản Techcombank 500.000 đồng do bạn binhthuanviet ủng hộ Hưng nhé!

Bạn ấy thực hiện rất đúng lời đã hứa. Chân thành cảm ơn tấm lòng của bạn  binhthuanviet rất nhiều!

fubi Đăng lúc 28/10/2013 14:33 | Xem tất
fubi gửi lúc 28/10/2013 11:20
Sáng nay mình nhận được từ tài khoản Techcombank 500.000 đồng do bạn binhthuanviet ủn ...

Hưng cập nhật danh sách ủng hộ thêm theo bài này nhé:

http://www.xaydung360.vn/diendan/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=8432&pid=38058

Thân!

Đánh giá

Đã khởi sắc hơn nhiều, mong các bạn tiếp tục chia sẻ  Đăng lúc 28/10/2013 16:27

Tác giả| ACCEN_sherven Đăng lúc 30/10/2013 16:06 | Xem tất
ksnhanhuynh gửi lúc 28/10/2013 11:13
Về Topic này em xin có ý kiến cá nhân ...

Cám ơn vì ý kiến của bạn, tuy nhiên, trên thực tế dù chỉ chuyển khoản hoặc gửi vào tài khoản 50.000 đ các bạn cũng không phải ngại ngần gì vì 2 lý do sau:
1. Bạn làm đúng quy định mà ngân hàng đề ra, các cán bộ ngân hàng chỉ được phép thực hiện theo yêu cầu của bạn mà không được phép ý kiến gì
2. Trong nội dung gửi tiền, bạn ghi là "ỦNG HỘ ĐỒNG BÀO MIỀN TRUNG BỊ THIÊN TAI", mình đảm bảo các cán bộ ngân hàng khi đọc dòng chữ này dù bận tới đâu cũng thực hiện cho bạn trước.

Mình đã thử và thành công!

ksnhanhuynh Đăng lúc 31/10/2013 08:18 | Xem tất
Thanks ACCEN_sherven.
Em sẽ thử và em tin mình sẽ thành công.Nếu thành công em sẽ chiến thắng được chính bản thân mình.
Cảm ơn diễn đàn rất nhiều từ ngày tham gia diễn đàn em thấy mình trưởng  thành hơn rất nhiều.
"xaydung360.vn không chỉ chuyên môn mà còn rất chuyên nghiệp"

Số người tham gia 1Uy Tín: +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
ACCEN_sherven + 3 + 3 + 1 Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhiều!.

Xem tất cả

trungport Đăng lúc 19/11/2013 01:04 | Xem tất
fubi gửi lúc 28/10/2013 14:33
Hưng cập nhật danh sách ủng hộ thêm theo bài này nhé:

http://www.xaydung360.vn/diendan/ ...

Mặc dù đang lúc không có việc làm nhưng mình cũng ủng hộ 100,000 vnd. Mong bác Fubi có đi cứu trợ thì trao trực tiếp cho người dân hoặc thông qua các tổ chức nhân đao phi chính phủ nhé (chùa, đoàn từ thiện,.vvv). Thứ 4 này mình sẽ ck vào tài khoản vcb của anh Fubi.

Đánh giá

Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5.0
Hoan hô tinh thần của các anh. Chúc các anh nhiều sức khỏe và bà con miền Trung sớm ổn định. Mình đã chuyển khoản rồi.  Đăng lúc 20/11/2013 23:14
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5
Dự kiến cuối tuần này mấy anh em ở Đà Nẵng đi cứu trợ trực tiếp. Cảm ơn tấm lòng của bạn rất nhiều!  Đăng lúc 19/11/2013 07:25

tranhungdao12a3 Đăng lúc 28/1/2014 08:50 | Xem tất
Mình có chuyển mà hổng có tên, hihi! Cảm ơn anh Bình và các anh em đã có một hành động thiết thực, đầy ý nghĩa!
Một hành động nhỏ - một nghĩa lớn!

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 29/3/2024 18:03 , Processed in 0.174492 second(s), 39 queries .