XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 59018|Trả lời: 27
Thu gọn cột thông tin

Lời cam kết đặc biệt của XD360 về duy trì phát triển mục tiêu

[Lấy địa chỉ]
fubi Đăng lúc 12/9/2014 12:21 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Các bạn thân mến!
Lời đầu tiên thay mặt BQT xaydung360 xin chân thành gửi lời cảm ơn vô cùng sâu sắc đến tất cả các Anh chị em, các bạn đồng nghiệp trên khắp mọi miền tổ quốc suốt thời gian qua đã ủng hộ tinh thần, vật chất và đặc biệt dành nhiều tình cảm, mối thiện cảm chân tình dành cho xaydung360.
Cá nhân mình thật sự rất xúc động trước những tình cảm chia sẻ của tất cả các bạn dành cho xaydung360 tại đây:  Bạn nghĩ gì nếu xaydung360 dừng hoạt động?
Qua tình cảm lớn lao, niềm tin của các bạn gửi gắm cho xaydung360, mình tin chắc rằng tất cả đội ngũ BQT xaydung360 cũng sẽ cảm thấy vô cùng tự hào, cảm thấy cuộc sống ý nghĩa hơn khi cùng chung sức tham gia vì cộng đồng xây dựng Việt Nam chuyên nghiệp.

Hơn 3 năm hoạt động, tuổi đời của xaydung360 tuy còn trẻ, còn nhiều điều phải làm, còn quá nhiều việc để phát triển, nhưng cũng đã phần nào đáp ứng được nhu cầu của các bạn trong việc phát triển nghề nghiệp, thể hiện qua vài con số:
  • - Tổng số thành viên                           : 260.000 thành viên.
  • - Tổng số files tài liệu chia sẻ                 : 108.700 files.
  • - Tổng số bài viết chuyên môn chia sẻ : 44.000 bài /với 7.584 chủ đề.
  • - Diễn đàn xây dựng duy nhất hoạt động không vì lợi ích kinh doanh như các diễn đàn xây dựng khác - Không có quảng cáo - Không kinh doanh - Chỉ đơn thuần là sân chơi chuyên môn chuyên sâu về xây dựng.

Như các bạn đã biết, để đáp ứng được sự phát triển này, đồng nghĩa phải thường xuyên nâng cấp cơ sở hạ tầng web. Cho đến nay phải dám tự hào rằng xaydung360 là diễn đàn về xây dựng duy nhất luôn luôn đổi mới chất lượng hạ tầng web để phục vụ các bạn được thuận lợi, nhanh chóng, dễ dàng. Hiện tại xaydung360 đang dùng:
    - Phần mềm diễn đàn cập nhật mới nhất với nhiều tính năng ưu việt. Là diễn đàn về xây dựng có số lượng tài liệu chuyên ngành nhiều nhất và bố trí khoa học nhất trong tất cả các diễn đàn về xây dựng.
    - Gói máy chủ với 200GB ổ cứng, Ram 4GB. Và đặc biệt băng thông không hạn chế (đây là điểm ưu việt so với tất cả các diễn đàn xây dựng khác).
    ==> Tương ứng với hạ tầng nói trên, tổng toàn bộ chi phí trung bình hàng năm là: 36 triệu đồng/năm. Hiện tại chủ yếu do mình admin thiện nguyện chi trả, kết hợp thêm 1 phần đóng góp từ phía các bạn thành viên.

Kinh phí để duy trì xaydung360 đã từng là một trong số trở ngại lớn để phát triển web về lâu dài. Nhưng bù lại: xaydung360 có được những người Anh, người bạn đồng nghiệp trên khắp mọi miền đất nước cùng có chung tấm lòng cao cả vì cộng đồng, bầu nhiệt huyết đam mê với nghề đã ngày đêm âm thầm cùng nhau gánh vác trọng trách lèo lái con tàu xaydung360 đi đúng hướng, phục vụ cho sự chuyên nghiệp của cộng đồng xây dựng Việt Nam. Đối với mình, họ là những nốt nhạc thanh cao, những bông hoa ngát hương giữa đời thường. Cá nhân mình và xaydung360 sẽ không làm được gì nên trò trống nếu không có sự đóng góp của tất cả mọi người.

Đã từ lâu, từ ngay những ngày đầu ban sơ ra đời, xaydung360 xác định là 1 ngôi nhà sở hữu không của riêng ai, mà là của chung tất cả những anh chị em xây dựng Việt Nam khát khao tìm kiếm, chung tay xây dựng sự chuyên nghiệp.
    Mục đích đã rõ, con đường đã chọn!
    Xaydung360 sẽ tiếp tục tiến lên phía trước, phá bỏ mọi rào cản. Kinh phí duy trì chỉ đơn giản là tiền thôi chứ có to tát gì. Còn sức người, còn trí tuệ thì vẫn luôn còn khả năng làm ra được để dành nuôi dưỡng cho đứa con xaydung360. Đây là việc làm có lợi ích lớn cho cộng đồng mà tiền không thể so sánh được. Điều khó nhất đó chính là niềm tin, sự ủng hộ của đông đảo anh chị em đại gia đình xaydung360 đã làm được thì không có gì là trở ngại hết.

Bằng bài viết này, với tư cách là admin, là sáng lập viên diễn đàn xaydung360, và cũng là đại diện cho đội ngũ Ban quản trị, xin được khẳng định với tất cả các bạn:
    VỚI TẤT CẢ TÂM LỰC, SỨC LỰC, TRÍ LỰC TRONG MỌI KHẢ NĂNG, TRONG MỌI HOÀN CẢNH, XAYDUNG360 SẼ TIẾP TỤC VÀ MÃI MÃI DUY TRÌ, PHÁT TRIỂN ĐÚNG SỨ MỆNH MỤC TIÊU BAN ĐẦU: "XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP" ĐỂ GÓP PHẦN MANG LẠI LỢI ÍCH CHO CỘNG ĐỒNG XÂY DỰNG VIỆT NAM TRONG VIỆC PHÁT TRIỂN NGHỀ XÂY DỰNG, GIÚP CUỘC SỐNG MỖI ĐỒNG NGHIỆP TỐT ĐẸP HƠN BẰNG CHÍNH TRÍ TUỆ NGÀY CÀNG NÂNG CAO CỦA BẢN THÂN MÌNH!
    Còn nhiều việc đang chờ ở phía trước!
    Mình luôn tin rằng: "Trời sẽ không phụ lòng người". Đã đúng như vậy và mãi mãi sẽ vẫn vậy. Chân lý ấy không bao giờ thay đổi!

Một lần nữa chân thành cảm ơn và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ tin yêu từ tất cả các bạn cho xaydung360!
    Chúc thành công cho tất cả! Chúc cuộc đời này luôn có niềm tin và tình cảm chân thành dành cho nhau, cho tất cả chúng ta!
Xaydung360 sẽ luôn nỗ lực không ngừng thực hiện tất cả vì điều đó.

Đánh giá

Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5.0
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5
  Đăng lúc 16/9/2014 07:53
Mong anh sẽ là một trong những cánh chim đầu đàn dẫn dắt anh em tốt nhất!  Đăng lúc 13/9/2014 11:05
  Đăng lúc 13/9/2014 09:35
  Đăng lúc 13/9/2014 07:13

Số người tham gia 36Thanked +69 Thu lại Lý do
phamkhanh15 + 2 Đồng tình. Cảm ơn!
misterx19xx + 2 Đồng tình. Cảm ơn!
cuongphong1601 + 2 Đồng tình. Cảm ơn!
thanthangxh2009 + 2 Chuyên nghiệp. Cảm ơn!
tuanduccompany + 2 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

cetuananh Đăng lúc 12/9/2014 13:35 | Xem tất
Mình rất tâm đắc diễn đàn xaydung360.vn. Từ một người mù mờ về dự toán, đọc qua diễn đàn mình đã khai thông tất cả. Từ những kiến thức cơ bản của admin Fubi truyền dạy, giờ đây mình đã rất rõ mà làm dự toán khá thành thạo.  Diễn đàn duy trì đc như thế này với mục đích phi lợi nhuận. Nên những thành viên nên đóng góp tý sức để duy trì diễn đàn,đỡ áp lực lên anh Fubi.
Với lượng thành viên lên tới 260. 000 người thật kinh khủng. Mình tính chỉ 1% thành viên thôi là 2.600 người, mỗi người chỉ nhắn tin đóng góp 15.000 đ thì đã được gần 40.000 000 đ, trừ các chi phí nhà mạng thì chắc cũng đỡ phần lớn. Nên hi vọng với những ai đọc được nhưng thông tin này không chần chừ gì nữa hãy mạnh dạn đóng góp. Kiến thức là vô biên nhưng không dễ gì họ chia sẽ cho mình với mục đích phi lợi nhuận như diễn đàn xaydung360.vn./.

Đánh giá

Đăng lúc 12/12/2017 12:17
  Đăng lúc 12/9/2014 14:21

Số người tham gia 1Thưởng +5 Thanked +1 Thu lại Lý do
fubi + 5 + 1 Bài hay. Cảm ơn!

Xem tất cả

cetuananh Đăng lúc 12/9/2014 13:43 | Xem tất
cetuananh gửi lúc 12/9/2014 13:35
Mình rất tâm đắc diễn đàn xaydung360.vn. Từ một người mù mờ về dự toán, đọc qua d ...

Phương thức nhắn tin, vừa được nhận file vừa góp sức xây dựng diễn đàn. Minh đã thử rất nhiều, nhưng nhà mạng báo không gửi được. Đề nghị ban quản trị xem xét góp ý cho diễn đàn.

Đánh giá

Cam đoan với bạn nhắn tin chưa bao giờ trục trặc đâu. Do nhắn sai cú pháp thôi. Cảm ơn bạn nhiều!  Đăng lúc 12/9/2014 15:47
Bạn xem bài này: http://xaydung360.vn/thuvien/hoi-ve-nhan-tin-nap-the-cao-cong-diem-viet-bai-tai-day-26750-1-1.html  Đăng lúc 12/9/2014 14:21

bqhung2006 Đăng lúc 12/9/2014 14:11 | Xem tất
Tôi tin chắc rằng nếu diễn đàn có các thành viên tâm huyết và luôn định hướng tốt cho diễn đàn thì kết quả sẽ diễn ra hơn cả mong đợi! Chúc diễn đàn xaydung360.vn sẽ lớn mạnh và là diễn đàn Xây dựng hàng đầu VN. Riêng tôi sẽ cố gắng đóng góp nhỏ nhoi và bám trụ khi còn sức khỏe!

Đánh giá

Đăng lúc 12/12/2017 12:18

Số người tham gia 2Thưởng +5 Thanked +3 Thu lại Lý do
fubi + 5 + 1 Thích bài này! Thanks!
tranhoe + 2 Bài hay. Cảm ơn!

Xem tất cả

thanvanmung Đăng lúc 12/9/2014 15:45 | Xem tất
Mong các anh chị em luôn ủng hộ diễn đàn tạo ra 1 sân chơi, giao lưu học hỏi giữa các thành viên. Mọi người đóng góp kinh nghiệm quý báu cho diễn đàn !

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
fubi + 1

Xem tất cả

tamminh1690 Đăng lúc 12/9/2014 18:43 | Xem tất
Em mới ra trường và mới vào nghề nên chưa có gì để chia sẻ với mọi người.
Hiện tại em chỉ biết cám ơn xaydung360 về Con Người và nhiều thứ khác :)
Chúc các anh chị em xaydung360 luôn luôn mạnh khỏe và thành công.

Đánh giá

Đăng lúc 12/9/2014 20:00

thanhtamalone Đăng lúc 12/9/2014 18:56 | Xem tất
Em là thành viên mới trên diễn đàn...Thực chất e mới chỉ có tham gia vài hôm nhờ 1 người a trong công ty giới thiệu... Tuy chỉ mới lướt đọc tin tức vài hôm nhưng em nhận thấy rằng..Đây không những là nơi trao dồi bổ ích về kiến thức mà còn được giao lưu chia sẻ rất nhiều về kinh nghiệm thiết thực, học hỏi về cách sống cũng như làm việc. Em hy vọng xaydung360 sẽ càng ngày phát triển hơn nữa về mặt kiến thức cũng như các kinh nghiệm quý báo của các anh chị em, các vị tiền bói khắp mọi miền đất nước.
Em cũng xin cảm ơn các thành viên trong xaydung360 đã tận tình chia sẻ những kinh nghiệm của mình cho các bạn sinh viên như e cũng như các anh chị đã vào nghề...
E xin chúc các admin của xaydung360 luôn luôn mạnh khỏe, vui vẻ, hạnh phúc và ngày càng thành công trong cuộc sống.

Đánh giá

Nói đúng y ý mình. Cảm ơn bạn nhiều nhé!  Đăng lúc 12/9/2014 21:45
  Đăng lúc 12/9/2014 19:59

hoangbaloi Đăng lúc 12/9/2014 19:46 | Xem tất
Nghe a Fubi nói mà tự nhiên lòng thấy vui hẳn...Thôi thì nhân dịp này anh em diễn đàn chúng ta cùng nhắn tin ủng hộ Xaydung360 nhé mọi người. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn nữa.
Trân trọng !

Đánh giá

Đăng lúc 15/12/2017 14:09
  Đăng lúc 12/9/2014 19:59

nhathungx2 Đăng lúc 14/9/2014 22:00 | Xem tất
chúc diễn đàn luôn phát triển! Để giúp cho nền xây dựng nước nhà

ts2t6789 Đăng lúc 15/9/2014 11:12 | Xem tất
Hy vọng là trong thời gian ngắn tới đây 1 người Việt Nam sẽ có năng suất lao động bằng một người Sing và mô hình xaydung360 được nhân rộng.

qthinh4996 Đăng lúc 12/12/2017 09:23 | Xem tất
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod

Tác giả| fubi Đăng lúc 12/12/2017 21:58 | Xem tất
qthinh4996 gửi lúc 12/12/2017 09:23
Rất cảm ơn diễn đàn đã tạo ra một cộng đồng xây dựng rất hữu ích bằng cái tâm v ...

Rất cảm ơn bạn đã thông tin! Mình cũng đã được 1 thành viên thân thiết là Maxtrix gọi điện thông tin. Nhưng thú thật mình cũng chẳng biết đào coin là cái gì. Search google cũng chẳng hiểu là cái gì.

Về mã này mình đã báo kỹ thuật máy chủ để hỗ trợ rồi.
Một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều về thông tin!

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
qthinh4996 + 1 Chuyên nghiệp. Cảm ơn!

Xem tất cả

qthinh4996 Đăng lúc 18/12/2017 00:56 | Xem tất
fubi gửi lúc 12/12/2017 21:58
Rất cảm ơn bạn đã thông tin! Mình cũng đã được 1 thành viên thân thiết là Maxtr ...

Hiện tại mã độc vẫn chưa được gỡ xuống, mà thay vào đó là một đoạn khác (qua mặt các bộ lọc chặn coin).

Đăng nhập/Đăng ký mở rộng

Đánh giá

hiện tại kỹ thuật đang tìm và gỡ mã đào coint. Cảm ơn bạn nhé.  Đăng lúc 18/12/2017 09:58

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 28/3/2024 17:29 , Processed in 0.157113 second(s), 37 queries .