XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 2232|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Nhờ các Bạn cho biết mong muốn ở xaydung360.vn?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
1#

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Các bạn thân mến!
Năm hết, Tết lại đến. Một mùa xuân mới đang tràn về. Theo tục lệ truyền thống của Người Việt Nam chúng ta, Tết âm lịch mới chính thức bắt đầu cho 1 năm mới.
Để bắt đầu 1 năm, xaydung360.vn vô cùng mong muốn các bạn chia sẻ niềm mong muốn của mình về xaydung360:
- Nên tập Trung vào mảng nào? Phát triển chuyên sâu Nội dung gì?
- những món nợ dở dang mà xaydung360 cần tiếp tục làm để trả nợ các bạn.
- hoặc giao diện, bố cục...
V.vvv... Cho cả Trang diễn đàn và Trang thư viện.
Trên cơ sở mong muốn của các bạn, đội ngũ  xaydung360 sẽ cố gắng điều chỉnh mình, tự đổi mới với niềm mong mỏi: " đáp ứng một cách tốt nhất nhu cầu công việc của các bạn với lòng tận tụy hết mình và năng lực CHUYÊN NGHIỆP không ngừng được nâng cao".
Và cùng qua Topic này, cũng muốn gửi tới tất cả các bạn lời xin lỗi chân thành vì thời gian năm qua còn nhiều thiếu sót, nhiều việc còn bỏ ngỏ dở dang, nhiều chủ đề bỏ lửng làm phụ lòng mong đợi của nhiều bạn. rất mong các bạn đại xá!
Rất mong các bạn giúp chia sẻ cho ý kiến nhé!
Chân thành cảm ơn tất cả các bạn!

P/s:
- sẽ có món quà đặc biệt dành tặng bạn nào có ý kiến hay nhất và phù hợp với định hướng, nét Văn hoá của xaydung360.vn

Thân ái!

Đánh giá

Hữu ích lắm! Thanks!: 5.0 Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0
Hữu ích lắm! Thanks!: 5
Thế mới là number 1!  Đăng lúc 3/2/2013 06:48
  Đăng lúc 1/2/2013 09:56
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5
  Đăng lúc 1/2/2013 09:17
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5 Hữu ích lắm! Thanks!: 5
Lại có chổ cho ACE chém gió cuối năm....He...he...  Đăng lúc 1/2/2013 08:37
  Đăng lúc 1/2/2013 08:21

Số người tham gia 5Uy Tín: +11 Thưởng +9 Thanked +4 Thu lại Lý do
bbkid12 + 2 Bài hay quá. Cảm ơn!
tranhungdao12a3 + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Thanks!
ducxd1982 + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Thanks!
td.bitexco + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Thanks!
robinson + 1 Bài hay quá. Thanks!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
thanh.bm Đăng lúc 1/2/2013 08:37 | Chỉ xem của tác giả
Bài được thanh.bm sửa lúc  1/2/2013 08:39

Cám ơn bài viết của anh, để anh em cùng nêu lên ý kiến đóng góp bổ sung.
Một vài mong muốn riêng (Cá nhân), gửi anh em:
1. Đánh giá lại tổng quát Thành viên Ban Quản Trị: Những ai có khả năng tham gia thì rất mong phát huy hơn nữa, những ai không có thời gian tham gia thì nên để chờ về "Thành viên thông thường".
- Và tiếp tục tuyển chọn, lựa chọn Thành viên tâm huyết vào đội ngũ "Ban Quản Trị".
- Xây dựng lại kế hoặc và định hướng chi tiết cho năm tới 2013 (hoặc giai đoạn 2013- 2015).
=> Vấn đề này mình rất mong muốn được thực hiện triệt để, nhưng hầu hết các anh em không muốn thực hiện, hoặc kế hoạch thực hiện vừa qua chưa được tốt, còn nhiều tồn tại chưa giải quyết được.

2. Nội dung cần tập trung:
- Chuyên sâu vào Quy trình thực hiện dự án đầu tư: Các vấn đề liên quan đến dự án, đặc biệt mảng quản lý chi phí và các thủ tục trong Dự án => Như đã thực hiện xuyên suốt hoạt động từ trước tới nay (Quy trình thực hiện, biểu mẫu.....)
- Phần mềm Dự toán xây dựng 360 (VBA Excel..): Đây là công cụ được đánh giá tốt, và là nỗi mong chờ của các thành viên bấy lâu => Cần xem xét lại và hoàn thiện, phổ biến rộng rãi để anh em cùng thưởng thức.
- Nội dung, giao diện diễn đàn: Về cơ bản hoàn thiện, tuy nhiên cần bổ sung một số nội dung của Thư viện, như các tài liều, hồ sơ liên quan đế thủ tục trong xây dựng (Về cơ bản thư viên đã ổn, mình sẽ trao đổi chi tiết khi có kế hoạch thực hiện).

3. Các hoạt động khác:
- Xem xét đến các vấn đề liên quan đến hợp tác với các cá nhân, tổ chức ... có đề nghị mong muốn hợp tác với xaydung360 => Để mở ra một hưởng mới (nếu có).
- Xem xét, tìm hiểu mô hình hoạt động hội (nếu được) => Dự kiến thời gian khoảng 1 năm (Thời gian chuẩn bị) => Đặc biệt là nguồn lực tham gia.
- Tổ chức thêm các buổi giao lưu: Để anh em gặp mặt và hội ngộ, tiêu biểu tại HN, HCM; Đà Nẵng.

Đánh giá

Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0 Hữu ích lắm! Thanks!: 5.0
Rất hữu ích! Thanks!: 5.0
Rất hữu ích! Thanks!: 5
  Đăng lúc 9/3/2013 11:02
Rất tâm huyết!  Đăng lúc 7/2/2013 13:54
  Đăng lúc 1/2/2013 16:59
  Đăng lúc 1/2/2013 13:58
  Đăng lúc 1/2/2013 09:27

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
n2tuye + 1 Đồng tình. Thanks!

Xem tất cả

3#
M@trixs Đăng lúc 1/2/2013 16:06 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung cũng "chém gió" tí :

- Cần thực hiện chuyên sâu hơn về các mặt khác của xây dựng nữa (Kết cấu, kiến trúc...) chứ không nên chămn chăm vào mảng quản lý dự án vì rằng còn nhiều anh em đang làm ở các bộ phận khác nữa chứ đâu phải ai cũng nằm trong BQLDA. Song song đó cần "chọn mặt gởi vàng" vào các box chuyên sâu để phát huy được sở trường của từng người.

- Thực hiện đánh giá lại BQT để nắm rõ những khó khăn cũng như thuận lợi của ACE trong BQT, nếu có khó khăn thì tìm cách giúp đỡ ngay để mọi người an tâm lo vai trò mình cho chu đáo tí....

- Giải quyết những vấn đề tồn đọng của kế hoạch đã đề ra năm 2012. Không nhất thết là tất cả (vì phần mềm dự toán, hoặc quản lý dự án đòi hỏi kỹ thuật cao nên có thể cho qua...) nhưng phải làm cho xong các phần VD: Học Dự toán (Bao gồm cả lý thuyết và phần bài tập thực hành), Học VBA nè.....

- Đề ra những kế hoạch mà có thể thực hiện được (Ít thôi cũng được, nhưng chất lượng, chứ không như năm rồi). Vì mình là diễn đàn tiên phong, nói phải đi đôi với làm mọi người mới tin tưởng được.

ACE lại góp thêm tí cho thành bão nhờ...

Đánh giá

Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0 Hữu ích lắm! Thanks!: 5.0
  Đăng lúc 1/2/2013 18:49
  Đăng lúc 1/2/2013 16:59
  Đăng lúc 1/2/2013 16:11

Số người tham gia 3Uy Tín: +5 Thưởng +7 Thanked +2 Thu lại Lý do
bbkid12 + 2 Rất kinh nghiệm. Cảm ơn!
taoteching + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Thanks!
tuanduccompany + 2 + 2 + 1 Đồng tình. Thanks!

Xem tất cả

4#
soixich_hp4 Đăng lúc 1/2/2013 18:18 | Chỉ xem của tác giả
Tớ có điều ước giản đơn thui:
Là diễn đàn làm tốt hơn 1 tí xíu những ước ao, khát khao của các bạn đã viết, đã thank và sẽ sắp viết những ước ao, khát khao đó.

Đánh giá

Hữu ích lắm! Thanks!: 5.0
  Đăng lúc 1/2/2013 23:04

5#
tngage Đăng lúc 1/2/2013 22:46 | Chỉ xem của tác giả
Bài được tngage sửa lúc  1/2/2013 22:59

1/ Vấn đề BQT, mình không tham gia cũng như không có ý kiến gì đóng góp, do tình hình cuối năm công việc nhiều...
2/ Nội dung, chương trình năm 2013, mình cũng không có ý kiến luôn do năm nay phải lo HK10 và làm bảo vệ tốt nghiệp ĐH
3/ Có thời gian, mình sẽ đóng góp các topic về kết cấu, kiến trúc nhằm...nâng cao năng lực bản thân dạo này lo "cơm gạo" quá cho nên ít online...hì hì...đang trong thời kỳ "trỗi dậy" về kinh tế cũng như năng lực cho nên khá bận bịu

Còn về vấn đề nét văn hoá thì:
- Vấn đề giải đáp thắc mắc của các bạn chưa biết, đã biết hoặc biết chút chút về xây dựng luôn là vấn đề nhức đầu. Trên tinh thần chia sẻ, tiếp thu để phát triển thì theo mình các thành viên cần lưu ý các vấn đề sau:
  + Nêu thắc mắc 1 cách rõ ràng, cụ thể.
  + Trả lời thắc mắc 1 cách tận tình, không trả lời chung chung, tạo "đám mây" nhằm che khuất chủ thể, từ đó gây ra tâm lý "nản" của người thắc mắc. Nếu vấn đề nào cảm thấy phải trả lời nhiều mới trả lời hết thì cứ "túm gọn" lại.
  + Trên tinh thần học hỏi nhau là chính. Tránh gây ra hiện tượng bảo thủ, cố chấp. Không chịu tiếp thu ý kiến của người khác. Điều này sẽ gây tranh cãi, mất đoàn kết trong diễn đàn, đồng thời cũng là nguyên nhân của "chậm phát triển" của ngành xây dựng nói chung, và đối với bản thân của mỗi cá nhân thành viên trong diễn đàn nói riêng.

Đánh giá

Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0
  Đăng lúc 7/2/2013 14:14
  Đăng lúc 1/2/2013 23:04

Số người tham gia 1Thưởng +3 Thu lại Lý do
thanh.bm + 3 Thanks!

Xem tất cả

6#
DoubleN Đăng lúc 2/2/2013 11:39 | Chỉ xem của tác giả
E có chút lời bày tỏ thôi:
- Nên hoàn thành nốt những chủ đề còn dang dở để tránh những thành viên đang ngóng chờ đến nản chí.
- Không nên tập trung quá vào QLDA (vì k phải ai cũng làm trong BQLDA) mà thêm phần kết cấu, kiến trúc, thi công thực tế (chia sẻ những vấn đề hay mắc, phải chú ý...chia sẻ kinh nghiệm cá nhân với trường hợp mình gặp...)
Ví dụ Phần kết cấu: hướng dẫn tính kết cấu bằng phần mềm Sap2000, Etabs... vào thực tế bằng video (mà chưa có 1 diễn đàn nào làm, mà chỉ đưa tài liệu hướng dẫn sử dụng chưa hướng dẫn áp dụng vào thực tế) như các video dạy VBA trong diễn đàn ta của a FUBI. Em nghĩ sẽ thu hút được nhiều sự ủng hộ (những người sắp ra trường, mới ra trường và những người chưa biết muốn học), vì Nhiều người chỉ biết sử dụng chứ để áp dụng vào làm công trình thực tế còn,có lẽ, không thể. Như dự toán vậy, chỉ biết dùng phần mềm, nhập tên công việc, nhập khối lượng, rồi để phần mềm tự chạy, chứ không biết nó làm như thế nào ra kết quả đó, kết quả đó có đúng không? không biết những hệ số đó lấy ở đâu, quy định ở thông tư nghị định nào...==> Điều mà các diễn đàn chưa làm được, người muốn học hỏi chưa tìm thấy trên các diến đàn được cho là lớn nhất.
- Hướng dẫn tận tình, lấy ví dụ thực tế, không lý thuyết khó hiểu, thực tế vấn đề này giải quyết sao thì nói vậy.
==> Kim chỉ nam là Tận tình-Thực tế ==> nhiều người ủng hộ => Xaydung360.vn vững mạnh (mong muốn của riêng em)
mọi người góp ý kiến tiếp.

Đánh giá

Đăng lúc 7/2/2013 14:14
Ý kiến rất thực tiễn. Thanks!  Đăng lúc 2/2/2013 11:42

Số người tham gia 1Thưởng +3 Thu lại Lý do
thanh.bm + 3 Viết rất hay. Thanks!

Xem tất cả

7#
traixdtamsang Đăng lúc 2/2/2013 22:40 | Chỉ xem của tác giả
Chào các anh chị.Nhân dịp tết cổ truyền cũng sắp tới,em xin chúc anh chị cùng toàn thể gia đình mạnh khoẻ,luôn thành công trong mọi lĩnh vực.
Em cũng có một vài điều chia sẻ mong muốn diễn đàn mình cùng chung tay góp phần phát triển một nền xây dựng Việt Nam vững mạnh.
Như các anh chị đã biết về thực trạng ngành xây dựng của chúng ta hiện nay,phải nói thẳng và thật với nhau một điều rằng người Việt Nam ta có rất nhiều người tài giỏi,và cũng đã đạt được nhiều thành quả đáng khen trong quá trình phát triển kinh tế xã hội trong đó cũng có không ít những thành quả của xây dựng.Nhưng nhìn về mặt yếu của xây dựng mình thì cũng không ít và cũng còn có nhiều thiếu sót chưa giải quyết triệt để được.Ví dụ như tình trạng những công trình khi thi công xong bị xuống cấp trầm trọng,những quy hoạch chưa đạt được như dự toán.Dường như chúng ta chỉ hướng về xây dựng những công trình lớn mà bỏ quên đi những công trình nhỏ ở nông thôn,việc phát triển không đồng đều như vậy sẽ làm cho chênh lệch giữa nông thôn và thành thị càng ngày càng lớn.Tình trạng quy hoạch giữa đường giao thông và công trình dân dụng vẫn chưa hài hoà.
Em mong muốn diễn đàn mình sang năm mới sẽ cùng nhau chia sẻ và nêu ra những giải pháp để góp phần xây dựng nông thôn mới,nâng cao chất lượng những công trình nông thôn mới.
Em nhớ có một người Thầy đã nói với em là em đừng hỏi nhiều quá hãy tự tìm hiểu và em sẽ giải quyết được vấn đề nhanh hơn là em hỏi vì khi mới ra trường thì người ta chỉ bảo em một đến hai lần chứ không bảo em suốt đời được vì người ta thuê mình làm việc cho người ta chứ không phải thuê người về để người ta dạy,những thứ em đang học em có biết rằng nước ngoài họ đã có và phát triển trước chúng ta hàng bao nhiêu năm rồi,những kiến thức chúng ta học chỉ là đi theo họ hàng vài chục năm và chỉ có những thứ chúng ta làm thực tế ngoài thực tế mới bắt kịp được phần nào mà thôi.Em mong các anh chị trong diễn đàn mình sang năm mới hãy tự đánh giá lại và hãy cùng nhau tìm những giải pháp phát triển nền xây dựng mình trong sạch và vững mạnh bắt kịp với nền xây dựng tiên tiến với công nghệ mới của các quốc gia khác.
Em nghĩ diễn đàn mình sang năm nên có nhiều hơn nữa những đóng góp để xây dựng một nông thôn mới.Mong các anh chị ủng hộ

Đánh giá

Tuyệt vời! Cảm ơn!: 4.5
  Đăng lúc 7/2/2013 14:16
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 4
Xây dựng nông thôn mới: đó là 1 ý hay! Thanks!  Đăng lúc 3/2/2013 07:26

Số người tham gia 2Thưởng +6 Thanked +1 Thu lại Lý do
taiga1985 + 3 + 1

Xem tất cả

8#
taiga1985 Đăng lúc 3/2/2013 06:50 | Chỉ xem của tác giả
Rất mong mọi người tham gia tích cực vào topic này, để cùng tìm cách xây dựng cho diễn đàn trong năm 2013 này.

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
fubi + 1 Đồng tình. Thanks!

Xem tất cả

9#
nokia2007 Đăng lúc 3/2/2013 11:16 | Chỉ xem của tác giả
Bài được nokia2007 sửa lúc  3/2/2013 14:03

Mình có 1 vài dòng đóng góp như sau (góp thêm chút gió với M@trixs cho thành bão) + Trước hết mình xin có ý kiến về điểm tích lũy. Có khi nào điểm bên Diễn đàn có thể chuyển đổi sang điểm bên Thư viện theo 1 hệ số nào đó không ạ. Rất mong BQT cho ý kiến ạ.
+ Theo mình: 1 diễn đàn về xây dựng phải mạnh tất cả các mặt của xây dựng (QLDA, thiết kế, thi công,...), tuy nhiên khi có lợi thế về mặt nào mình cứ phát huy mặt đó trước, tất nhiên sẽ bổ sung những mặt còn yếu. Khi tập hợp được đông đảo anh tài rồi thì các mặt khác còn sợ gì, giặc nào chả đánh thắng
+ Diễn đàn có tiền thân là gia24 với nhiều thành viên cốt cán lão làng. Tuy nhiên theo mình thấy thì diễn đàn vẫn chưa khai thác được nhiều "kho" kiến thức của các bô lão (cũng do nhiều yếu tố nên các bác tạm thời ẩn mình: cơm áo gạo tiền, hoặc cũng có ít thời gian...), có nhiều Box trong diễn đàn chưa có được những thành viên già cội để sẵn sàng trả lời, tư vấn đến ngọn ngành cho anh em. Vì vậy, mình đề xuất phương án tuyển thêm các thành viên có bề dày kinh nghiệm và từng trải cho diễn đàn:  Bằng cách anh em trong diễn đàn mời hoặc giới thiệu đến những người chú, người anh, bạn bè giàu kinh nghiệm mình biết làm quen và tham gia diễn đàn (hoặc ở các 4rum khác), mình nghĩ là mọi người sẽ yêu xaydung360 ngay lần gặp đầu tiên thôi . Còn sau đó việc tuyển MOD, hay SMOD sẽ tính tiếp ạ.
+ Thêm 1 góp ý nhỏ nữa: Thấy có 1 vài bài viết của anh Bình là đang tuyển admin thay thế. Theo ý kiến cá nhân mình thì tạm thời chưa thể cho anh Fubi "về hưu non" được, vì bác ý còn duyên nợ với anh em nhiều lắm. Rất mong bác chịu khó tẩm bổ, nâng cao sức khỏe, gánh vác tiếp trọng trách nặng nề để cùng anh em đưa diễn đàn đi lên thành Diễn đàn chuyên nghiệp chuyên sâu hàng đầu duy nhất tại Việt Nam về xây dựng (em sửa mấy từ cuối ).

Cuối cùng chúc gia đình xaydung360 một năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc và an khang thịnh vượng.

Thân.
Nokia2007.

Đánh giá

Đăng lúc 7/2/2013 14:18

Số người tham gia 5Uy Tín: +11 Thưởng +12 Thanked +3 Thu lại Lý do
bbkid12 + 2 Đồng tình. Cảm ơn!
tranhungdao12a3 + 3 + 3 + 1 Rất hữu ích. Thanks!
M@trixs + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Thanks!
fubi + 1 Viết rất hay. Thanks!

Xem tất cả

10#
taiga1985 Đăng lúc 3/2/2013 14:48 | Chỉ xem của tác giả

Rất mong đề án này sẽ sớm được trao đổi. Vì đây là một vấn đề rộng và thực tiễn. Xây dựng nông thôn mới rất cần những quy hoạch, thiết kế và cách triển khai hiệu quả, chất lượng và đem lại lợi ích lâu dài.

taiga1985 trong 3/2/2013 15:23 đã trả lời thêm:
Mình cũng có một vài mong muốn như sau::hug:
- Diễn đàn phát triển nhanh cả về bề rộng và chiều sâu như số lượng và chất lượng bài viết, số lượng thành viên và luôn có những chủ đề lớn trọng tâm.
- Liên kết giao lưu với các cơ quan, trung tâm, các chuyên gia về lĩnh vực xây dựng.
- Cơ chế quản lý - hoạt động minh bạch, hiệu quả cùng với sự quảng bá để diễn đàn đến với nhiều người trong lĩnh vực xây dựng hơn và hội tụ được nhiều anh tài và nhiều người tâm huyết hơn.
- Còn một mong muốn nữa là mong cho những điều chưa thực hiện được sẽ sớm trở thành hiện thực. Thân ái!
Có một điều tôi thấy: để xây dựng diễn đàn chuyên nghiệp thì cần tạo ra môi trường chuyên nghiệp. Nơi đây từ BQT đến các thành viên đều có sự công tâm, vì lợi ích chung, sẵn sàng chia sẻ và xây dựng. "diễn đàn xaydung360.vn  mọi góc cạnh của đời sống xây dựng Việt Nam.":handshake

Đánh giá

Đăng lúc 3/2/2013 21:34

Số người tham gia 2Uy Tín: +3 Thưởng +6 Thanked +1 Thu lại Lý do
tranhungdao12a3 + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Thanks!
thanh.bm + 3 Thanks!

Xem tất cả

11#
nhinlaicuocdoi Đăng lúc 6/2/2013 19:42 | Chỉ xem của tác giả
Kính chúc các anh các chị trong diễn đàn 360 sang năm mới dồi dào sức khoẻ, tài lộc thênh thang.....
sang năm mới mong cho diễn đàn của chúng ta ngảy càng lớn mạnh hơn nữa, tìm ra nhiều phát minh có ích cho ngành xây dựng và điều đó cũng vô cùng có ý nghĩa đối với nền kinh tế đang gặp khó khăn ở nước ta !

Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều.
Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu.
Gia đình hạnh phúc bè bạn quý.
Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều.
Đầu xuân năm mới chúc BÌNH AN,
Chúc luôn TUỔI TRẺ chúc AN KHANG.
Chúc sang năm mới nhiều TÀI LỘC,
Công thành danh toại chúc VINH QUANG
Thân ái.

Số người tham gia 1Uy Tín: +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
tranhungdao12a3 + 3 + 3 + 1 Viết rất hay. Thanks!

Xem tất cả

12#
robinson Đăng lúc 7/2/2013 07:54 | Chỉ xem của tác giả
360xaydung.vn luôn là một trong những trang web mình vào khi mở máy tính lên. Rất nhiều chuyên mục mình đang theo dõi thấy rất bổ ích, để học hỏi thêm cũng như áp dụng vào thực tế công việc đang làm. Bản thân mình cũng như nhiều anh em khác, mong là nhiều chuyên mục về mảng dự toán sẽ được anh Fubi hoàn thiện (mặc dù biết anh cũng rất bận rộn: công việc, gia đình, xã hội .... và hiện còn đang bệnh nữa). Và trong bối cảnh kinh tế đang khó khăn như hiện nay, hi vọn là thông qua diễn đàn các thanh viên có thể hỗ trợ lẫn nhau trong công việc, cùng vượt qua giai đoạn này.
Năm hết tết đến rồi, chúc cả nhà đặt biệt là anh Fubi dồi dào SỨC KHỎE!!!!!
HAPPY NEY YEAR!

Đánh giá

Đăng lúc 7/2/2013 14:19

Số người tham gia 1Uy Tín: +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
tranhungdao12a3 + 3 + 3 + 1 Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhiều!.

Xem tất cả

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 5/5/2024 13:31 , Processed in 0.158310 second(s), 42 queries .