XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 1278|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ra nhiều loại kích thước thép làm như thế nào để đỡ hao hụt.

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Em mới ra trường đi làm đc gần 3 tuần. Nhưng công trình e chỉ làm móng trụ điện tại các trạm điện. Em đã liệt kê toàn bộ kích thước của 1 loại phi thép. Sao khi thống kê xong em ghi lại kích thước số lượng và tổ hợp lại nhưg e tổ hợp như thế nào thì đến loại kích thước cuối cùng cũng bị thừa hơn 1m/ 1 cây 11,7m ... Cụ thể phi 12 e có 9 loại kích thước ... Các a kia cũng có chỉ ra thép móng nnày còn số dư thì để sang móng khác e cũng làm như thế nhưng không được mong cao thủ chỉ giáo cho e thêm

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
20661234 Đăng lúc 8/11/2013 07:34 | Chỉ xem của tác giả
Bạn vào đây nha: Đây là phần mềm cắt thép nhỏ gọn, dễ sử dụng. Bạn tham khảo thử nha.
http://www.xaydung360.vn/thuvien ... -hay--9914-1-1.html

Đánh giá

Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5.0
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5
Phần mềm mình đang tìm, thank bạn đã chia sẽ link  Đăng lúc 8/11/2013 08:16

3#
sm4uvn Đăng lúc 8/11/2013 08:38 | Chỉ xem của tác giả

4#
boykts Đăng lúc 8/11/2013 10:18 | Chỉ xem của tác giả
cách ra thép của mình là vẽ trên cad rùi sau đó ra đoạn dài trước ngắn sau như vậy sẽ luôn chẳn và tận dụng hết dc ,tất nhiên với những công trình thép lớn như những công trình mình làm thì vẫn phải chịu thép dư vì 30d của d35 thì đã hơn 1m rùi .và tất nhiên có những lần ra thép phải thõa thuận với TVGS để ra dc thép cho chẳn

boykts trong 8/11/2013 10:18 đã trả lời thêm:
cách ra thép của mình là vẽ trên cad rùi sau đó ra đoạn dài trước ngắn sau như vậy sẽ luôn chẳn và tận dụng hết dc ,tất nhiên với những công trình thép lớn như những công trình mình làm thì vẫn phải chịu thép dư vì 30d của d35 thì đã hơn 1m rùi .và tất nhiên có những lần ra thép phải thõa thuận với TVGS để ra dc thép cho chẳn

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 16/6/2024 21:55 , Processed in 0.111475 second(s), 29 queries .