XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 6935|Trả lời: 44
Thu gọn cột thông tin

[Chúc mừng] Sinh nhật 2 năm thành lập xaydung360.vn

[Lấy địa chỉ]
fubi Đăng lúc 1/5/2013 11:24 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Ra đời 01/5/2011 - xaydung360.vn có sứ mệnh và văn hóa: "Luôn đoàn kết nỗ lực CHIA SẺ làm đồng nghiệp hài lòng trên cơ sở hiểu biết sâu sắc & đáp ứng một cách tốt nhất nhu cầu công việc của các bạn với lòng tận tụy hết mình & năng lực CHUYÊN NGHIỆP không ngừng được nâng cao".

Ngay từ khi mới thành lập, xaydung360 gặp không ít cản trở: "làm vậy được gì?", "web xây dựng đầy rẫy rồi thì xaydung360 ra đời chắc cũng chẳng ai thèm quan tâm đâu làm gì cho mệt" v.v. và vân vân...
Nhưng với ý chí mãnh liệt, niềm tin quyết thắng như đúng tinh thần của ngày chọn làm ngày thành lập: 30/4 và 1/5, rồi 2 năm trôi qua, diễn đàn xaydung360 đã phát triển vượt bậc ngoài dự kiến, là diễn đàn xây dựng có tốc độ phát triển nhanh nhất từ trước đến nay với nét đặc trưng riêng biệt:
- Không quảng cáo, spam linh tinh.
- Không có những câu từ "thiếu văn hóa".
- Thân thiện, nhiệt tình.
- Kiến thức chuyên sâu và thực tế.
- 143.000 thành viên.
- 82.000 files tài liệu được chia sẻ.
- 18.800 bài viết với hơn 3300 chủ đề.
- Chuyên đề dự toán có lượt đọc 180.000 lượt view. Con số mà không diễn đàn nào làm được trước đó.

Để rồi liên tiếp lời mời đặt quảng cáo, lời đề nghị hợp tác kinh doanh của các công ty, nhưng với mong muốn xây dựng diễn đàn thuần túy chuyên môn, toàn tâm toàn lực cho việc chia sẻ kiến thức thực tế, xaydung360 kiên quyết đi theo con đường đã chọn, con đường xã hội hóa. Lấy sức mạnh cộng đồng để chia sẻ lại cộng đồng: giúp làm việc thông minh hơn, đừng chăm chỉ hơn!
Cũng đã có lúc xaydung360 đứng trước khó khăn về kinh phí, và hiện nay nhìn về tương lai gần cũng sẽ phải tiếp tục đối mặt với khó khăn đó. Nhưng bài toán nào cũng có cách giải, miễn sao có chịu tư duy và sáng tạo hay không mà thôi.

Tập thể BQT xaydung360 kiên quyết sẽ không chỉ dừng lại ở 1 trang diễn đàn lối mòn như các diễn đàn khác, mà hướng tới tạo nguồn lợi ích to lớn thực tế hữu dụng về chuyên môn, cả về tinh thần lẫn vật chất cho tất cả những ai có tâm huyết với nghề, mong muốn đạt sự chuyên nghiệp tối thượng. Những thành phần cốt cán của BQT, những thành viên ưu tú của diễn đàn sẽ không chỉ dừng lại ở mức làm theo sở thích tùy tiện, mà gắn chặt với trách nhiệm (chia sẻ 1 cách bài bản, chuyên nghiệp) thì bù lại sẽ được nhận lương từ cộng đồng chi trả. Hiện thực hóa điều này, Tập thể BQT sẽ đứng ra tổ chức 1 mô hình mới riêng biệt để chủ động hoàn toàn trong việc tạo nguồn kinh phí duy trì phát triển diễn đàn theo hướng chuyên nghiệp chưa từng có ở diễn đàn nào khác.

Thông thường ngày sinh nhật sẽ đem lại nhiều cảm xúc riêng tư, nhưng với đội ngũ sáng lập viên và BQT, cảm xúc lớn nhất chính là cảm xúc chung về những gì mà các bạn đồng nghiệp trên mọi miền tổ quốc đã nhận được trong suốt 2 năm qua thông qua diễn đàn này: file tài liệu, kiến thức kinh nghiệm, tinh thần cuộc sống....
Lúc này đây, bài thơ "Mùa xuân nho nhỏ" của Thanh Hải lại chợt ùa về với bao nỗi niềm: "Tôi làm con chim hót - Tôi làm 1 cành hoa - Một nốt trầm xao xuyến". Tất cả đều tự nhiên. Sự cống hiến vì niềm đam mê, vì trời sinh ra vốn thế. Không gượng ép, không vọng cầu phải được công nhận, biết đến. "Chim sẽ vẫn cất tiếng hót". "Nốt trầm vẫn tiếp tục bay bổng tạo nên những bản tình ca tuyệt diệu". Nó như 1 phần tất yếu của cuộc sống này.
Những gì đến sẽ đến, con đường đã chọn cứ đi ắt sẽ thành công. Niềm tin sẽ tạo thành nghị lực. Nghị lực sẽ tạo thành sức mạnh. Ý chí kiên định và tư duy sáng tạo sẽ làm được tất cả.

Nhân dịp 2 năm thành lập, không mong chờ lời chúc từ thành viên mà ngược lại xaydung360 từ tất cả đáy lòng thật sự muốn gửi đến tất cả các bạn đồng nghiệp trên khắp mọi miền tổ quốc đã ủng hộ, đã đặt niềm tin vào xaydung360 lời cảm ơn sâu sắc nhất! Không có các bạn, sẽ không có xaydung360.

Cuộc sống là những mối nhân duyên. Trong đó, mối duyên lớn hơn tất thảy chính là chúng ta đều là người Xây dựng Việt Nam. Vì duyên, hãy cùng góp 1 phần nhỏ bé thông qua sự chia sẻ hết mình những gì mình có (xét cho cùng những gì mỗi chúng ta có đều là do cộng đồng đem lại mà thôi) để  tạo thành ĐỘI NGŨ XÂY DỰNG VIỆT NAM NGUYÊN NGHIỆP KHÔNG THUA KÉM NGƯỜI NƯỚC NGOÀI.

Đánh giá

Rất hữu ích! Thanks!: 4.4 Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 2.5
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 0
  Đăng lúc 3/5/2013 21:23
Rất hữu ích! Thanks!: 5
Chúc toàn thể BQT và tất cả thành viên xaydung360.vn tiếp tục phát triển ngày càng lớn mạnh.  Đăng lúc 2/5/2013 14:29
Rất hữu ích! Thanks!: 0
  Đăng lúc 2/5/2013 11:04
Mong diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh. Cảm ơn đội ngũ BQT đầy nhiệt huyết!  Đăng lúc 2/5/2013 10:04
  Đăng lúc 2/5/2013 10:02

Số người tham gia 31Uy Tín: +83 Thưởng +83 Thanked +27 Thu lại Lý do
dinhphutuan + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
viettan88 + 3 + 3 + 1 Rất kinh nghiệm. Cảm ơn!
bluewater + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
nvthanhelec + 3 + 3 + 1 Rất chuyên nghiệp. Cảm ơn!
nguyentung125 + 3 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

53vl25308 Đăng lúc 1/5/2013 11:39 | Xem tất
Mình là một thành viên mới, biết tới website một cách khá tình cờ. Ngay từ khi đặt chân tới đây mình đã thực sự bị lôi cuốn và thấy hấp dẫn không chỉ bởi những thông tin,tài liệu,những chia sẻ của mọi người mà còn bởi sự chuyên nghiệp và những nét đặc trưng riêng của web. Nhân ngày kỉ niệm 2 năm ngày website ra đời, mình xin gửi tới các thành viên trong ban quản trị lời chúc sức khỏe và thành công. Chúc website càng ngày càng phát triển và là một kênh thông tin hữu ích cho tất cả mọi người !!!

Đánh giá

Cảm ơn sự quan tâm của bạn !  Đăng lúc 1/5/2013 18:02

Số người tham gia 4Uy Tín: +3 Thưởng +9 Thanked +2 Thu lại Lý do
viettan88 + 3 + 3 + 1 Rất kinh nghiệm. Cảm ơn!
bibogt + 3 Cảm ơn!
faraway + 3 Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhiều!.
fubi + 1 Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhiều!.

Xem tất cả

phuoclam Đăng lúc 1/5/2013 11:47 | Xem tất
Mừng sn diễn đàn xaydung360, xin chúc a Fubi, BQT xaydung360 và các thành viên, đồng nghiệp trong ngành xây dựng sức khỏe, thành công, diễn đàn của chúng ta càng phát triển rực rỡ.

Đánh giá

Cảm ơn sự quan tâm của bạn !  Đăng lúc 1/5/2013 18:03

Số người tham gia 3Uy Tín: +3 Thưởng +1 Thanked +1 Thu lại Lý do
bibogt + 3 Cảm ơn!
faraway + 1 Cảm ơn sự quan tâm của bạn nhiều!.

Xem tất cả

thd1910 Đăng lúc 1/5/2013 12:19 | Xem tất
đây là diễn đàn xây dựng mình thấy hay nhất từ trước đến nay cho sinh viên nghành xây dựng mình hi vọng diễn đàn ngày càng lớn mạnh

Đánh giá

Số người tham gia 3Uy Tín: +3 Thưởng +1 Thanked +1 Thu lại Lý do
bibogt + 3 Cảm ơn!

Xem tất cả

proskill Đăng lúc 1/5/2013 12:50 | Xem tất
Chúc diễn đàn xaydung360.vn thành công rực rỡ hơn khi bước sang tuổi mới!
Diễn đàn đã cho mình là chỗ dựa tin tưởng, là nơi tìm hiểu, học hỏi, nghiên cứu phát triển kiến thức chính bản thân mình!
Chân thành cảm ơn anh FUBI và BQT, chúc mọi người thành công trong cả việc phát triển diễn đàn cũng như trong cuộc sống của mỗi người!

Đánh giá

Số người tham gia 4Uy Tín: +6 Thưởng +4 Thanked +2 Thu lại Lý do
tranquan88 + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
bibogt + 3 Cảm ơn!

Xem tất cả

aochoangden Đăng lúc 1/5/2013 15:17 | Xem tất
Chúc mừng diễn đàn xaydung360.vn bước sang tuổi mới với nhiều thử thách mới trên con đường hướng tới một diễn đàn chuyên nghiệp hơn, tốt hơn.
Chúc các anh em BQT diễn đàn nói riêng và toàn thể các anh chị em trên diễn đàn nói chung luôn mạnh khỏe, cống hiến nhiều cho tổ quốc thân yêu của chúng ta ngày càng to lớn hơn, đẹp hơn.

Đánh giá

Số người tham gia 3Thưởng +4 Thanked +1 Thu lại Lý do
bibogt + 3 Cảm ơn!

Xem tất cả

soixich_hp4 Đăng lúc 1/5/2013 15:30 | Xem tất
Nhân dịp bác FUbi tặng điểm bên thư viện cho tất cả các thành viên đi. Năm ngoái cũng được tặng mà.

Số người tham gia 1Thưởng +3 Thu lại Lý do
bibogt + 3 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

Trần Hiền Đăng lúc 1/5/2013 16:16 | Xem tất
2 năm trôi qua đi, những gì mà Diễn đàn xây dựng để lại trong lòng người đọc là những kiến thức sâu sắc nhất về nghề Xây dựng, cái nhìn khách quan hơn về cuộc sống và đôi khi là để rèn luyện cho mọi người cái nỗi suy tư về cuộc đời hiện tại và tương lai.
Để làm được điều đó quả là không dễ dàng một chút nào cả, mà nó đòi hỏi rất nhiều ở sự cố gắng của Admin, các anh trong Ban Quản trị Diễn đàn xaydung360.vn này và các thành viên luôn theo dõi hàng ngày những tin tức, hoạt động trên Diễn đàn nữa.
Không biết nói gì hơn, ngoài 2 chữ :" Cảm ơn" chân thành nhất đến Diễn đàn Xây dựng .
Vì e mới tham gia diễn đàn cách đây 1 năm thôi, khi mới chuẩn bị bước chân vào năm thứ 4 , ngành Kinh tế xây dựng, quả thực nó là sự tình cờ, ngẫu nhiên khi biết trang Xây dựng này với 1 tình cảm thật giản dị nhưng mến phục. . Đó là những lời tâm huyết từ Anh @fubi, Ban quản Trị, và những bài viết chuyên môn hay là những kinh nghiệm thực tế.
Tất cả đã dẫn dắt 1 sinh viên như e- đang còn bỡ ngỡ những bước đầu tiên chập chững vào đời , với bao nỗi suy tư, trăn trở  về cuộc đời thế này
Em đã dần hiểu ra nhiều thứ hơn và càng hiểu ra bản thân mình phải phấn đấu, cố gắng rất nhiều cũng giống như Admin và các thành viên trong Diễn đàn, để cống hiến 1 phần nho nhỏ những gì mình học được và đạt được .
Có 1 câu nói : " Một bức tranh đẹp đôi khi chỉ cần một tác giả. Nhưng bức tranh tình yêu không thể đẹp nếu như chỉ vẽ bởi một người " .
2 từ " tình yêu " ở đây e nói không chỉ dừng lại ở tình yêu, hạnh phúc lứa đôi đơn thuần, mà nó lớn lao hơn, bao trọn hơn cả cuộc sống này . Đó chính là " Tình yêu " cộng đồng Xây dựng giữa các thành viên với nhau khi cùng sống trong Làng nghề Xây dựng.
Nếu Diễn đàn xây dựng này mà chỉ có duy nhất Admin tham gia, viết bài và truyền đạt kinh nghiệm liệu có vất vả và quá sức với anh không ?. .  Nhưng nếu nó được sự giúp sức ở các thành viên trong ban Quản trị và các thành viên tham gia nữa thì cái " Tình yêu ' đó nó không còn là 1 tình yêu nhỏ bé giữa 2 người nữa , mà chính là hạnh phúc , tình cảm thương yêu, đùm bọc giữa mọi người dành tặng cho A @fubi và Diễn đàn Xây dựng này.
Em không biết nói gì nhiều hơn nữa, ngoài sự cảm phục và biết ơn đến Diễn đàn xaydung360.vn đã dạy cho e rất nhiều điều và cũng là một hành trang kinh nghiệm vững chắc khi em chuẩn bị Tốt nghiệp ra trường đi xin việc làm .
___"Nếu suốt đời, lời nguyện cầu duy nhất mà bạn nói, là “Xin cám ơn”, thì chừng ấy cũng đủ  rồi"___

Đánh giá

Rất hữu ích! Thanks!: 5.0
Cảm ơn bạn đã quan tâm !  Đăng lúc 2/5/2013 20:17
Có lẽ đây cũng là tâm niệm và mong muốn của rất nhiều thành viên diễn đàn xaydung360.vn!  Đăng lúc 1/5/2013 22:30
  Đăng lúc 1/5/2013 21:53
  Đăng lúc 1/5/2013 21:30

Số người tham gia 4Uy Tín: +3 Thưởng +4 Thanked +3 Thu lại Lý do
bibogt + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!
faraway + 1 Rất thực tiễn. Cám ơn!
phamvana + 1 Bài hay quá. Cảm ơn!
fubi + 1 Bài hay quá. Cảm ơn!

Xem tất cả

hypepol Đăng lúc 1/5/2013 17:16 | Xem tất
happy birthday!

Đánh giá

Xem tất cả

vanthuong2277 Đăng lúc 1/5/2013 19:59 | Xem tất
Happy birth day!

Đánh giá

bibogt + 3 Cảm ơn!

Xem tất cả

soiconkthn Đăng lúc 1/5/2013 21:28 | Xem tất
Chúc diễn đàn ngày càng thanh công và có nhiều bài viết hữu ích, và những thành viên nhiệt huyết luôn giữ ngọn lửa trong mình để chia sẻ kiến thức cho anh em trong diễn đàn.

Đánh giá

Số người tham gia 2Thưởng +4 Thu lại Lý do

Xem tất cả

lexus37 Đăng lúc 1/5/2013 21:30 | Xem tất
Mừng tuổi mới diễn đàn càng phát triển hơn nữa vì một nền xây dựng hiện đại và chuyên nghiệp

Đánh giá

Số người tham gia 2Uy Tín: +3 Thưởng +1 Thu lại Lý do

Xem tất cả

trananhtu.xd Đăng lúc 1/5/2013 22:39 | Xem tất
Chúc mừng diễn đàn xaydung360.vn thêm tuổi mới sẽ phát triển hơn nữa. Chúc toàn thể ace trên diễn đàn luôn khoẻ , thành đạt!

Đánh giá

Số người tham gia 1Thưởng +1 Thu lại Lý do

Xem tất cả

dangtiencu Đăng lúc 1/5/2013 22:46 | Xem tất
Diễn đàn bước sang tuổi mới.Xin chúc anh FUBI, cùng tập thể BQT diễn đàn xaydung360.vn sức khỏe, hạnh phúc, thành đạt.
Mặc dù chặng đường phía trước còn dài và nhiều khó khăn, nhưng với tinh thần đoàn kết, chia sẻ, giúp đỡ nhau cùng tiến bộ, để có một cộng đồng xây dựng Việt Nam ngày càng chuyên nghiệp hơn thì mình tin rằng một ngày nào đó không xa diễn đàn sẽ thành công nhiều hơn nữa và có thật nhiều người biết đến hơn nữa!
Chúc diễn đàn mãi mãi phát triển!!!

Đánh giá

Xem tất cả

dangkien8xgtvt Đăng lúc 1/5/2013 23:34 | Xem tất
Mấy ngày nghỉ lễ không vào diễn đàn được, may quá vẫn còn kịp chúc anh chị em trong diễn đàn xaydung360.vn sức khỏe, hạnh phúc và thành công, em chúc diễn đàn ngày càng có nhiều bài viết hay và bổ ích. Happy birthday

Đánh giá

Cảm ơn bạn đã quan tâm !  Đăng lúc 2/5/2013 20:18

Xem tất cả

miko252 Đăng lúc 2/5/2013 00:18 | Xem tất
Thật, bác không nói thì chắc ít người để ý hnay là SN của diễn đàn ^^
Mong bác FUBI và BQT  đừng bỏ diễn đàn.......
Mong diễn đàn ngày 1 phát triển và có uy tín
----> Happy birthday

Đánh giá

Xem tất cả

vietducnbt Đăng lúc 2/5/2013 01:23 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn!
là 1 thành viên mới mình đang mày mò và đang thích thú với những cách "khác những nơi khác" ở diễn đàn xaydung360.vn này.
Cảm ơn các Ad và các thành viên của diễn đàn đã cùng chung tay xây dựng lên sân chơi thú vị này. chúc mọi người luôn dồi dào sức khỏe và thành công trong cuộc sống!

Đánh giá

Xem tất cả

thuyduongcpr Đăng lúc 2/5/2013 08:02 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật xaydung360, chúc BQT có sức khỏe tốt để diễn đàn luôn luôn là niền tin yêu và là điểm tựa tinh thần của các thành viên trong diễn đàn.

Đánh giá

Xem tất cả

HatinhPro Đăng lúc 2/5/2013 08:06 | Xem tất
Chúc mừng SN Xaydung3600.vn.
Cảm ơn Xaydung360.vn.
Cảm ơn các anh chị đã sáng lập ra Xaydung360.vn. Cảm ơn rất rất nhiều.

Đánh giá

Số người tham gia 2Thưởng +3 Thu lại Lý do
phuonghonghg + 2 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

taiga1985 Đăng lúc 2/5/2013 08:20 | Xem tất
Cảm ơn bài viết của anh fufbi. Sinh nhật là dịp quan trọng để chúng ta nhìn lại chặng đường đã qua và định hướng cho tương lai và sinh nhật xaydung360.vn cũng vậy. Những định hướng, suy nghĩ đúng đắn sẽ tạo ra 1 con đường đúng đắn cùng với sự sáng tạo, hợp tác của tất cả mọi người sẽ tạo nên thành quả to lớn. Những người có công thì sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng đó là điều nên làm và làm tốt để góp phần hiện thực hóa xã hội hóa diễn đàn. Cá nhân mình xin chúc diễn đàn kiên định với tinh thần chia sẻ như lúc ban đầu và luôn luôn có sự sáng tạo - đổi mới từng ngày để tạo ra một con đường mới đưa xaydung360 đạt được thành công rực rỡ!

Đánh giá

Xem tất cả

gnolxd Đăng lúc 2/5/2013 08:58 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn! Về quê hôm nay mới onl được nên gửi lời chúc mừng muộn tới sn diễn đàn. Chúc cho diễn đàn càng ngày càng phát triển, là chỗ dựa, nơi chia sẻ kinh nghiệm cho những kỹ sư xây dựng. Hy vọng diễn đàn có thể thay đổi một phần nào đó bộ mặt của nền xây dựng nước nhà.

Đánh giá

Cảm ơn bạn đã quan tâm !  Đăng lúc 2/5/2013 20:16

Số người tham gia 2Thưởng +1 Thanked +1 Thu lại Lý do

Xem tất cả

peemeson Đăng lúc 2/5/2013 09:33 | Xem tất
Lời nói đầu tiên xin gửi lời chúc mừng Sinh nhật tròn 2 năm tuổi của mái nhà xaydung360 và gửi những lời chúc sức khỏe cũng như thành công trong sự nghiệp và hạnh phúc trong cuộc sống của các thành viên BQT diễn đàn và tất cả các anh em là thanh viên trên diễn đàn này.
Mình tuy chỉ mới gia nhập diễn đàn này không lâu nhưng mình có 1 cảm xúc rất đặc biệt và rất cảm phục những sự chia sẽ của các anh, các chị trong BQT diễn đàn cũng như các thành viên khác. Mình được học rất nhiều điều về kiến thức chuyên môn và những chia sẽ kinh nghiệm sống từ các anh.
Một lần nữa xin chúc mái nhà xaydung360.vn ngày càng thành công và hoàn thiện đóng góp vào nền xây dựng nước nhà...

Đánh giá

Xem tất cả

Bắc Đăng lúc 2/5/2013 09:37 | Xem tất
Một hướng đi riêng...

Đánh giá

Xem tất cả

tuandragon Đăng lúc 2/5/2013 10:06 | Xem tất
Chúc Web http://xaydung360.vn/ ngày càng lớn mạnh

Đánh giá

faraway + 1 Rất thực tiễn. Cám ơn!

Xem tất cả

vanloi.tv Đăng lúc 2/5/2013 10:32 | Xem tất
Chúc diễn đàn xaydung360.vn ngày càng phát triển!

Đánh giá

Xem tất cả

haht Đăng lúc 2/5/2013 12:41 | Xem tất
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển

Ngày càng nhiều các bài viết, tai liêu hay được chia sẻ

Cảm ơn Fubi và diễn đàn

Đánh giá

faraway + 1 Rất chuyên nghiệp. Cảm ơn!

Xem tất cả

csslna Đăng lúc 2/5/2013 14:26 | Xem tất
Chúc diễn đàn chúng ta ngày càng lớn mạnh và để lại tiếng thơm muôn đời - Để ai ai trong nghành XD cũng truyền tai nhau là hãy tham gia vào xaydung360.vn đi - ở đó hay lắm , chuyên nghiệp lắm - học hòi và trau dồi được nhiều kiến thức chuyên nghành lẫn kinh nghiệm đời sống lắm!!!

Đánh giá

Cảm ơn bạn đã quan tâm !  Đăng lúc 2/5/2013 20:15

Xem tất cả

nguyenhien916 Đăng lúc 2/5/2013 14:55 | Xem tất
cảm ơn những bài viết vô cùng quý báu từ các thành viên của ngôi nhà xây dựng 360. thật sự, khi biết được diễn đàn này có thể nói đây là ngôi nhà chung của dân xây dựng, ở đây tìm thấy cái tâm và cái tình .
cũng rất mong all các thành viên BQT có thật nhiều sk và các thành viên khác chung tay góp sức xây dựng ngôi nhà chung thật nhiều cùng với BQT.
Cảm ơn anh Fubi và các thành viên BQT đã có những bài viết rất hay. tks..tks ......
HAPPY BIRTHDAY, XAYDUNG360!

Đánh giá

Xem tất cả

ngoctuanxd Đăng lúc 2/5/2013 16:26 | Xem tất
chúc diễn đàn càng ngày càng phát triển hơn thành 1 diễn đàn xây dựng chuyên nghiệp.

Xem tất cả

hoanghhong Đăng lúc 2/5/2013 16:41 | Xem tất
    Chúc mừng sinh nhật diễn đàn. Chúc diễn đàn ngày càng phát triễn, trở thành ngôi nhà chung của tất cả anh em xây dựng Việt Nam.

Đánh giá

Xem tất cả

hiephoangcien Đăng lúc 2/5/2013 17:49 | Xem tất
Kỷ niệm sinh nhật 2 năm thành lập tôi xin chân thành các thành viên trong BQT và các thành viên diễn đàn đã tạo ra 1 diễn đàn rất bổ ích cho tất cả các anh em chuyên ngành xây dựng được gặp nhau,trao đổi kinh nghiệm. Một lần nữa chúc diễn đàn ngày càng chuyên nghiệp và thành công hơn nữa!

Đánh giá

Xem tất cả

PAPAY Đăng lúc 2/5/2013 20:25 | Xem tất
Chúc ban quản trị nhiều sức khỏe và chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh.
PHONG ĐỘ LÀ NHẤT THỜI CHỈ CÓ ĐẲNG CẤP LÀ MÃI MÃI

Số người tham gia 2Thưởng +4 Thu lại Lý do

Xem tất cả

macthenhan Đăng lúc 3/5/2013 16:05 | Xem tất
banh sinh nhat.jpg
Dù trễ nhưng cũng chúc mừng diễn đàn.

Xem tất cả

vtthcm Đăng lúc 3/5/2013 22:41 | Xem tất
Diễn đàn xd360 thực sự bổ ích cho những ai có quan tâm đến tinh thần CHUYÊN NGHIỆP và HIỆU QUẢ trong công việc. Chúc diễn đàn đạt được những thành công mới trong tương lai !

Xem tất cả

consol Đăng lúc 4/5/2013 19:29 | Xem tất
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển tầm cao hơn, bền vững hơn, chuyên sâu hơn, và thân thiện hơn...

Xem tất cả

nguyentieu Đăng lúc 4/5/2013 21:44 | Xem tất
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn trên con đường "XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP"

Xem tất cả

quanlv85 Đăng lúc 5/5/2013 01:35 | Xem tất
Mừng XD360 thêm tuổi mới, xin chúc cho BQT thật nhiều sức khỏe để chia sẽ nhiều kiến thức hơn nữa cho diễn đàn. Chúc cho XD360 ngày càng CHUYÊN NGHIỆP và HIỆU QUẢ hơn. I love XD360

Xem tất cả

bluewater Đăng lúc 25/5/2013 19:24 | Xem tất
Rất vui vì là thành viên của diễn đàn. Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh và kết nối được nhiều hơn, xa hơn và rộng hơn ^^

huynhvietve Đăng lúc 25/5/2013 21:43 | Xem tất

MrThanh82 Đăng lúc 16/6/2013 11:25 | Xem tất
Mong rằng www.xaydung360.vn sẽ mãi là điểm tựa vững chắc cho toàn thể anh em trong ngành xây dựng Việt Nam, là cầu nối để anh em chia sẻ giúp đỡ nhau trong nghề nghiệp. Chúc các thành viên BQT, toàn bộ những Member trong diễn đàn có nhiều sức khỏe để cho ra những bài viết bổ ích và hữu dụng nhất. Chúc toàn thể thành viên sẽ thành công trong sự nghiệp của mình

brightdawn Đăng lúc 16/6/2013 12:34 | Xem tất
HAPPY BIRTHDAY 2 XAYDUNG360.VN, SHARING, SUCCESS, PROSPERITY & SPREADING ! TKS A LOT !

ksminh81 Đăng lúc 2/7/2013 18:21 | Xem tất

tranhoe Đăng lúc 2/7/2013 22:05 | Xem tất
Đồng ý rằng Tổ chức sinh nhật chỉ là hình thức.
Nhưng cái "lợi" vẫn đạt rất nhiều nếu ta tổ chức sinh nhật.
Anh Em trên Diễn dàn chỉ gặp nhau trên từng topic nhưng mục tiêu chung vẫn là: Cùng  nhau  "Vì một Cộng đồng Xây Dựng Việt Nam" vững mạnh.
Thiết nghĩ: Ban Quản trị Diễn đàn nên định kỳ tổ chức các buổi Offline, để AE ta gần nhau hơn.

Số người tham gia 1Uy Tín: +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
canhsatlangtu11 + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

luongcaophuong Đăng lúc 3/7/2013 10:32 | Xem tất
chuc rat hay, ban gioi tieng anh that day

Đánh giá

"chuc rat hay, ban gioi tieng anh that day". Mình còn giỏi tiếng Anh hơn Bạn đấy!  Đăng lúc 3/7/2013 11:38

vanphu3c Đăng lúc 29/7/2013 09:01 | Xem tất
đến hnay mình mới đọc cái chủ đề này. hồi đầu khi đăng nhập diễn đàn k ngoài mục đích down file. nhưng giờ đây mình thấy được sự thân thiện khi là thành viên của của diễn đàn.chúng ta có cộng đồng đấy chứ. chúc diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ, sâu và rộng để đúng như ý nghĩa mà nó được tạo thành. chúc sk ban quản trị.chúc diễn đàn tiến lên

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 19/4/2024 07:37 , Processed in 0.391159 second(s), 69 queries .