XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 1103|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

[Hướng dẫn] Tìm hiểu về cách tạo Album...

[Lấy địa chỉ]
consol Đăng lúc 26/6/2013 13:06 | Xem tất |Chế độ đọc

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Xin hỏi Admin và diễn đàn: Mình tạo xong album trong wall nhưng số hình ảnh trong album đó hiện dòng "chờ xác nhận"...như vậy có nghĩa là đang trong thời gian chờ Admin duyệt có phải không? Trong khi chờ này mình thoát nick có được không, và thoát rồi thì việc "chờ" này có bị thoát không? Thời gian "chờ" này thường mất bao lâu?
Cảm ơn tất cả!

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

fubi Đăng lúc 26/6/2013 13:54 | Xem tất
Tình trạng rất nhiều thành viên tạo album "tầm bậy" upload ảnh vô tội vạ, vi phạm thuần phong mỹ tục rất nhiều. Do đó, xaydung360 không khuyến khích upload album ở trang cá nhân thành viên mà chỉ upload chia sẻ lên thư viện mà thôi.
Sau khi upload xong, album của bạn không được hiện lên mà phải chờ admin xem xét và kích hoạt cho hiện ảnh. Thời gian bao lâu là do admin kích hoạt. Tuy nhiên xaydung360 không khuyến khích upload riêng tư như vậy sẽ làm mất tính cộng đồng chia sẻ.
Mong bạn thông cảm.

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
consol + 1 Đồng tình. Cảm ơn!

Xem tất cả

phamquan1805 Đăng lúc 27/6/2013 09:53 | Xem tất
khó nhỉ, em loay hoay mãi mà ko biết đăng mấy cái ảnh hiện trạng của khe co giãn lên như thế nào.

phamquan1805 trong 27/6/2013 11:00 đã trả lời thêm:
vâng, ý em hỏi là cách đăng ảnh lên thế nào ấy, lần nào thử xong cũng ko thấy ảnh nó đâu, nên mới bị bác nhắc nhở cùng 1 chủ đề mà đăng nhiều lần ấy

Đánh giá

Ảnh đăng trong bài viết thì vô tư miễn sao dung lượng <7mb 1 file là OK. Chỉ cấm đăng ảnh trong hồ sơ cá nhân bạn mà thôi.  Đăng lúc 27/6/2013 10:27

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 28/3/2024 15:14 , Processed in 0.117822 second(s), 28 queries .