VienAn Tại 20/11/2011 08:13:54

Chúc những người Thầy không đứng trên bục giảng nhân Ngày Nhà Giáo Việt Nam

Nhân ngày Nhà Giáo việt nam 20/11/2011 xin cảm ơn Ban trị sự Diễn đàn Thư viện chia sẻ dùng chung & Bạn bè chia sẻ kinh nghiệm nghề nghiệp, những người Thầy không đứng trên bục giảng lời cảm ơn chúc các Thầy luôn khỏe và hạnh phúc thành đạt. Trân trọng.

sinhvienxd Tại 20/11/2011 11:43:43

Trả lời VienAn Bài mới

em cũng xin được gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất cùng lòng biết ơn vô bờ bến đến các THẦY KHÔNG ĐỨNG TRÊN BỤC GIẢNG của diễn đàn xaydung360!
Từ ngày tham gia diễn đàn đến nay em đã học hỏi được nhiều điều. Không những chuyên môn rất sâu sắc hơn tất cả các diễn đàn khác mà em còn học được cách sống, cách tư duy học tập thông minh. Em thấy mình đã lớn lên rất nhiều từ những chia sẻ của các THẦY. Chúc Ban trị sự diễn đàn luôn mạnh khỏe!

QuangChien84 Tại 20/11/2011 21:27:40

Trả lời sinhvienxd Bài mới

Phải công nhận những ngươi bạn đem lại những chia sẻ bổ ích cũng là những người thầy thầm lặng.mặc dù họ không được 1 chút quyền lợi gì trong ngành giáo dục,nhưng rất đáng để tôn trọng k kém. Chúc adminthuvien và BQT sức khỏe và thành công trong cuocj sống
trang: [1]
Phiên bản đầy đủ: Chúc những người Thầy không đứng trên bục giảng nhân Ngày Nhà Giáo Việt Nam