XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 769|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tâm sự cá nhân] [Hỏi] mong mọi người chỉ giúp khoảng cách đặt nhà máy xi măng

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Em tâm sự mấy dòng mong mấy bác giúp đỡ:
Quê em mà cụ thể là xã em có cái nhà máy nghiền xi măng đặt cách khu dân cư tức là xóm em khoảng 150m, suốt ngày bụi mù mịt, hạt xi măng bám thành từng lớp dưới nền nhà làm cho cả xóm bực mình... người thì bị mẫn ngứa, người thị bị ho...nói chung là ô nhiễm môi trường nghiêm trọng. Xóm em đưa đơn ra chính quyền ...không giải quyết được gì; kéo nhau xuống nhà máy chặn không cho làm...được hơn tháng rùi ai cũng chán ..cuối cùng nhà máy hoạt động lại..tỉnh thì phán 1 câu giao cho nhà máy và dân tự giải quyết với nhau không can thiệp nữa...em thấy bức xúc nhưng chẳng giúp được gì người dân cả....nên em lên đây chia sẽ với mọi người và cho em hỏi khoảng cách cho phép trong tiêu chuẩn để đặt nhà máy xi măng là nhiêu mét và có tiêu chuẩn nào quy định không mà ông chính quyền lại ký giấy đặt ngay khu dân cư làm khổ người dân vậy không biết? Thân ái!

Đánh giá

nếu được thế thì tuyệt nhĩ, đầu tiên bảo di dời một số hộ h lại ko dời nữa nhưng chính quyền cũng chẳng binh vực được ng dân..vãi  Đăng lúc 5/10/2015 10:47
tất cả người dân kiện ra tòa, công an môi trường và thông báo đường dây nóng cho báo Thanh Niên  Đăng lúc 2/10/2015 16:12

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 28/4/2024 14:36 , Processed in 0.097033 second(s), 26 queries .