XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 995|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Giao lưu] [Hỏi] Đi phỏng vấn vào Synectics cần chuẩn bị gì?

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Em vừa mới xong đồ án báo cáo và hiện đang làm hồ sơ ứng tuyển. Thấy bên Synectics có tuyển  dụng vị trí mà em thấy phù hợp với năng lực của mình. Em ứng tuyển bộ phận IT Consulting. Em đang tìm hiểu kỹ về công ty mình sẽ ứng tuyển để tìm kiếm cơ hội, Ở diễn đàn mình có anh/chị nào đã từng làm ở đây chưa ạ? Thường thì tìm kiếm ứng viên công ty xây dựng họ sẽ hỏi những gì? có yêu cầu gì?
Các anh mà em biết bảo ngoài cái bằng thì cần học thêm vài kỹ năng mềm và học thêm chuyên môn thì mới có cơ hội ở những vị trí tốt và dễ phát triển nghề này nọ. Vậy em nên đầu tư học những gì là cần thiết?
Xin cảm ơn

Đánh giá

Synectics là một công ty về mảnh thiết kế,chuyên về BIM đấy. mình cũng có mấy ng bạn làm ở đó, vào đó phải trình độ tiếng anh, và có kiến thức cơ bản vững chắc   Đăng lúc 17/11/2015 08:14
Vi phạm nội quy!, BQT sẽ Xóa bài này nếu Bạn không sửa theo nội quy, ở đây: http://xaydung360.vn/diendan/-xd360-siet-chat-viec-post-bai-tren-dien-dan-va-thu-vien-14070-1-1.html   Đăng lúc 6/10/2015 09:50
Bạn k nói rõ vị trí và mảng công việc gì thì sao mà tư vấn được: thiết kế/ thi công/ giám sát/ QS...???  Đăng lúc 6/10/2015 09:12

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
 Tác giả| hungnguyen115 Đăng lúc 8/10/2015 11:53 | Chỉ xem của tác giả
Em đã chỉnh sửa theo yêu cầu nhưng ko biết đúng chưa? Ngày 12/10 này là em đến nộp hồ sơ rồi, trước giờ chỉ học chưa có nộp hồ sơ chính thức ở đâu nên đang căng thẳng.

Đánh giá

tình hình sao rồi bạn, có ok ko, truyền đạt ít kinh nghiệm cho mọi người đi  Đăng lúc 9/11/2015 10:25

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 27/4/2024 21:17 , Processed in 0.080651 second(s), 22 queries .