XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 14053|Trả lời: 66
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Admin xaydung360 gửi lời xin lỗi và mong trợ giúp của các bạn.

[Lấy địa chỉ]
1#
TRB.CE Đăng lúc 11/5/2012 20:09 | Xem tất
Chào anh FUBI!
1>Em mới tham gia diễn đàn nên chưa hiểu rõ cơ chế hoạt động diên đàn: Anh nói BQT ( có mỗi mình Anh hay sao mà làm hết mấy cái dưới này???). Ý em là anh không thể sang sẻ trách nhiệm cho ai trong diễn đàn để phụ giúp a sao???
Sửa xóa bài viết vi phạm, ngăn chặn tấn công, di chuyển bài viết…: 1tiếng/ngày.
+ Viết bài trả lời, chia sẻ kinh nghiệm chuyên môn trên diễn đàn       : 2,5 tiếng/ngày
...Để thời gian nhiều hơn cho a hoàn thành tâm huyết của mình.
2> Còn chuyện chi phí để làm mấy thứ anh kể thì em nghĩ a nên làm theo anh dinhhien1976 đã nói ở trên...em đồng ý( chi phí 500k...). Tất cả các phần mềm dự toán trên thị trường hiện nay rất đắt nhưng công dụng chưa mấy khả quan ( tuy em chưa có cơ hội sử dụng phần mềm dự toán dùng chung của diễn đàn mình{:98:}).
Chúc Anh có sức khỏe để làm những điều Anh mong muốn...Một con người đầy nhiệt huyết như Anh!!!

Đánh giá

Anh M@trixs nói đúng đó, không hiểu bạn lcdanhktxd nói gì nữa. Tôi đang bày tỏ ý kiến để anh fubi nhà mình hoàn thành tốt hơn mơ ước của anh ấy thôi mà!  Đăng lúc 14/5/2012 16:45

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 3/5/2024 04:03 , Processed in 0.085989 second(s), 21 queries .