XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 1063|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Giao lưu] [hỏi] Học thêm ngành Luật

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Em đang có ý định học thêm văn bằng 2 trường Luật nhưng chưa biết học theo hình thức nào thì tốt: học văn bằng 2 chính quy thì trong tuần cứ phải đi từ Hải Dương lên Hà Nội (em ở Hải Dương). Học theo hệ vừa học vừa làm thì chưa biết bao giờ mới mở ở Hải Dương. Chưa kể tìm trên mạng bây giờ thì thấy nhiều trường báo là liên kết với ĐH Luật Hà Nội quá mà không biết thông tin có chính xác không. Có bác nào có kinh nghiệm vụ này thì tư vấn giúp em với. Em xin cảm ơn ạ!!!!!!!!!!!!!

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Đề cử
bobin.gt Đăng lúc 21/11/2017 14:29 | Chỉ xem của tác giả
Chia sẻ với bạn:
- Mình chia sẻ thế này: Nếu bạn xác định học để lắm chắc kiến thức luật để xây dựng dự thảo luật hoặc sử dụng luật một cách hiệu quả thì bạn xác định vất vả đi lại trong tuần để học. Nhưng mình khẳng định là hiệu quả lĩnh hội kiến thức không cao vì bạn đi lại và bận công tác nên không thể nghiên cứu sâu để lắm rõ bản chất kiến thức.(Học chính quy mới đào tạo tốt, còn tại chức thì ko lĩnh hội được gì đâu nhé).
- Nếu bạn xác định học để lấy tấm bằng thì mình chia sẻ bạn lên học thêm một cái bằng Quản lý hành chính công thì bạn sẽ lắm được tương đối kiến thức về Luật và bạn nâng cao được học vị của bán sau khi kết thúc khóa học. (Học thạc sỹ có thể học thứ 7 chủ nhật).
Chúc bạn thành công!

Đánh giá

Cám ơn bạn! Thạc sỹ quản lý hành chính công thuộc học viện tài chính hả bạn? mình đã có 1 bằng thạc sỹ thì có được học tiếp không ạ?  Đăng lúc 21/11/2017 16:58

3#
bobin.gt Đăng lúc 22/11/2017 13:25 | Chỉ xem của tác giả
bobin.gt gửi lúc 21/11/2017 14:29
Chia sẻ với bạn:
- Mình chia sẻ thế này: Nếu bạn xác định học để lắm chắc kiến th ...

Chia sẻ với bạn:
- Thạc sỹ quản lý hành chính công là của Học Viện Hành Chính hoặc Đại Học Luật bạn nhé.
- Bạn có bằng thạc sỹ rồi đi học thêm vẫn không sao bạn à. (Mình có 1 bằng thạc sỹ kỹ thuật và mình cũng đi học thêm 1 bằng thạc sỹ kinh tế có sao đâu.)
Chúc bạn thành công!

Đánh giá

Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5.0
Văn bằng 2 thì không cần thạc sỹ, nếu làm nhà nước thì mình thấy học Quản lý hành chính công rất có ích, luật thì rộng lắm đôi khi giúp công việc mình không nhiều.   Đăng lúc 24/11/2017 07:42
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5
  Đăng lúc 22/11/2017 16:09

4#
HaSD1 Đăng lúc 7/12/2017 22:17 | Chỉ xem của tác giả
Thế anh đã quyết định học chưa, cho cu em theo với :

Đánh giá

chưa bạn ạ, mình vẫn đang tìm hiểu. :D  Đăng lúc 8/12/2017 09:59

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 27/4/2024 05:51 , Processed in 0.103129 second(s), 23 queries .