XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 10442|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Chia sẻ] Huyền không phi tinh–Năm TÂN SỬU 2021 –Vận 8

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
1#

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Tôi xin gửi đến các bạn yêu thíchphong thủy, 1 bài chuyên đề về : “HUYỀN KHÔNG PHI TINH ĐỊNH CÁT HUNG – NĂM TÂNSỬU 2021 –VẬN 8”. Đây là bài tổng hợp phân tích từ nhiều nguồn cũng như cácchỉnh lý từ tôi. Nội dung đánh giá hướng và Tọa của 24 sơn, dựa trên Tinh bànvận 8 có sự ảnh hưởng của Niên tinh và các sao Hung-Cát ( Thần sát). Bài khôngphân tích kỹ được vào nội khí và ngoại khí loan đầu vì đó là công việc tổng hợpkỹ lượng dựa trên thiết kế cụ thể , lập hướng theo độ chính xác, phải qua khảosát hiện trạng, phân tích và đánh giá mới cho ra kết quả Tốt Xấu cụ thể (thường gọi là kết quả nghiệm chứng), từ đó mới có cách “DỤNG VƯỢNG – HÓA SUY”, nângcao môi trường sống tốt, thịnh vượng cho ngôi nhà- công trình của chính mình.Bài chuyên đề này, tôi soạn ra mong muốn có cái nhìn khách quan, luận đoán cát–hung , dựa vào 2 yếu tố quan trọng Hướng và Tọa có ảnh hưởng không nhỏ đến môitrường sống của 1 ngôi nhà trong năm 2021, nhằm giúp các bạn có sự chuẩn bị, cócái nhìn trực quan với ngôi nhà các bạn dự định xây hoặc đang sống từ đó tự chủđộng nghiệm chứng và tìm cách thiết kế-cải tạo phù hợp, đem đến sự bình yên,hạnh phúc, và phát triển cho chính gia đình mình.
Cuối năm 2021, Tôi cũng mong cósự phản hồi tích cực từ các bạn về kết quả nghiệm chứng, để tôi có sự chỉnh lýkịp thời hoàn thiện cho các năm tiếp theo.
Kính chúc gia đình các các bạn đón một năm mới Tân Sửu -2021 AN KHANG – THỊNH VƯỢNG
Trân trọng!

Đánh giá

Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5.0
Mong bạn tiếp tục chia sẻ. Thanks!: 5
  Đăng lúc 30/1/2021 21:48
  Đăng lúc 30/1/2021 09:40
  Đăng lúc 29/1/2021 22:44

Số người tham gia 1Thanked +1 Thu lại Lý do
Fukaka + 1 Mong chờ bài tiếp theo. Thanks!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 23/4/2024 19:38 , Processed in 0.090511 second(s), 26 queries .