XD360 KÍNH CHÚC CHO MỌI NHÀ VẠN SỰ AN LÀNH!

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Quên mật khẩu
 Đăng ký mới
Anh Trần HòeBùi Quốc Hưng
Xem: 1826|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Mong muốn được đóng góp cho xaydung360.vn

[Lấy địa chỉ]

Hãy đăng nhập để có nhiều chức năng hữu dụng hơn và xem ảnh rõ hơn!

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký mới

x
Em mới biết đến 360.vn chỉ được 2 ngày, em thấy mình như lớn hẳn lên và học hỏi được rất nhiều. Những kiến thức và lý luận của các anh thật sâu sắc_Cấp tiến. chỉ lần đầu thôi em đã có cảm giác đây là một mái nhà kiến thức tuyệt vời cần phải được trân trọng giữ gìn. bằng mọi khả năng có thể em xin được đóng góp hết mình để duy trì sự tồn tại của mái nhà thân yêu này

Đánh giá

Hữu ích lắm! Thanks!: 5.0 Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0
Đồng tình  Đăng lúc 28/5/2012 10:03
Cám ơn vì sự phát triển của diễn đàn. Chúc bạn thành công!  Đăng lúc 24/5/2012 21:36
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5
  Đăng lúc 24/5/2012 19:04
Hữu ích lắm! Thanks!: 5
thật là một người nhiệt tình  Đăng lúc 24/5/2012 15:54

Số người tham gia 4Uy Tín: +4 Thưởng +4 Thanked +4 Thu lại Lý do
huuthua3 + 1 Đồng tình. Thanks!
thanh.bm + 1 + 1 + 1 Đồng tình. Thanks!
TamMinhNguyen + 3 + 3 + 1 Đồng tình. Thanks!
fubi + 1 Đồng tình. Thanks!

Xem tất cả

www.xaydung360.vn XÂY TÂM, DỰNG TẦM CHUYÊN NGHIỆP

2#
homepage Đăng lúc 24/5/2012 17:21 | Chỉ xem của tác giả
nói - và - làm............
p/s : công nhận là xaydung360 càng ngày càng phát triển nhanh, ngày nào mình cũng vào nhiều lần ( + point mờ :)) ) ( funny tý )

3#
recycle90 Đăng lúc 25/5/2012 11:43 | Chỉ xem của tác giả
ANH EM CHÙNG NHAU CHIA SẺ VÀ NHẬN VỀ NHỮNG KIẾN THỨC VÔ TẬN,
Có một điều là mún có được kinh nghiệm nhanh nhất thì chỉ có cách là chịu khó học từ người khác....

4#
KXTB Đăng lúc 5/8/2012 03:45 | Chỉ xem của tác giả
Hi vọng diễn đàn phát triển theo một hướng chuyên nghiệp và thân thiện với member.  Trước kia có rất nhiều diễn đàn về xây dựng được tạo ra nhưng việc quản lý thật sự chẳng ra sao. Bài viết coppy vô tội vạ từ các diễn đàn khác mà ko hề có thông tin rõ ràng nào cả chỉ lúc download về mới biết trong khi đó member download về vẫn phải trả phí, ý kiến thì chẳng thấy đáp lại ( ví dụ luôn : http://diendanxaydung.vn là một điển hình rất thực tế ).
Tôi đồng ý việc thu quỹ ủng hộ diễn đàn phát triển lớn mạnh và chuyên nghiệp hơn.
Nhưng cũng hi vọng lúc đó member không phải là khách hàng, hi vọng mỗi member đều là một người xây " tâm " xây " tầm " ^^!
Văn của em kém lời nói không có sức thuyết phục nếu có gì làm phật ý mọi người xin bỏ quá cho.
Mọi chút ý kiến nhỏ đóng góp

Số người tham gia 1Uy Tín: +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
thanh.bm + 3 + 3 + 1 Cám ơn bạn!

Xem tất cả

5#
tngage Đăng lúc 5/8/2012 13:21 | Chỉ xem của tác giả
Muốn đóng góp, nhưng bạn đóng góp bằng cái gì?
- Tiền: là vật chất ràng buộc, nhằm bắt buộc Ban Điều Hành làm việc hiệu quả hơn, không bỏ bê công việc của diễn đàn, đồng thời cũng là nguồn nuôi máy chủ, băng thông internet. Bạn có thể đóng góp hoặc không đóng góp. Điều này không bắt buộc. Nhưng sẽ có chênh lệch quyền lợi giữa người đóng góp và không đóng góp. VD: người đóng góp được tải file vô tư, không trừ điểm gì hết... Người không đóng góp thì có giới hạn file download và bị trừ điểm, thiếu điểm thì lại xin..hì...hì...cũng chẳng lo gì hết
- Kiến thức: là nguồn tài nguyên vô cùng quý giá. Tổng hợp được nhiều kiến thức của anh em. Nhiều anh phải gặp 1 số khó khăn mới có được kiến thức chia sẻ. Người mới thì nên lắng nghe...tổng hợp và đưa ra kết luận, biện pháp cho bản thân...người cũ thì tha hồ góp ý, chém gió...
- Đóng góp file: là sản phẩm của sự tập trung cao độ của rất nhiều người. Việc đọc kỹ bản vẽ sẽ tạo cho chúng ta tư duy phân tích ưu nhược điểm của từng bản vẽ. Từ đó nâng cao năng lực bản thân về chuyên môn. Chúng ta nên đóng góp những file mà mình biết, mình có để cùng nhau nâng tầm...
- Tâm sự nghề nghiệp, cá nhân: là những suy tư, khúc mắc...thậm chí những "nốt trầm" trong công việc để anh em cùng nhau chia sẻ, góp ý, giúp nhau cùng định hướng đúng con đường để cùng nhau vượt cửa ải.
- 1 Số điều nên lưu ý:
  + Không nói xấu diễn đàn khác: mỗi diễn đàn đều có mục đích riêng, cách họat động riêng. Cho nên nếu bạn không thích diễn đàn khác thì đơn giản là...không quay lại diễn đàn đó mà thôi! Đừng đem so sánh A và B vì bản chất A không giống như B. Cho nên việc so sánh A tốt hơn B là không nên...chưa kể các vấn đề khác...
  + Anh em chia sẻ trên mục đích cùng đóng góp giúp nhau tốt hơn. Chính vì vậy cho nên: nếu bạn biết thì hãy đóng góp. Nếu không biết thì ngồi đó lắng nghe ý kiến của người khác để thu thập thêm kiến thức cho bản thân. Đừng nói linh tinh..."lại ông con ở bụi này", "vạch áo cho người xem lưng"...v.v...làm lõang các chủ đề mà chủ topic đặt ra! Dẫn đến các xung đột giữa cá nhân - cá nhân. không tốt cho tinh thần đòan kết của anh em trong diễn đàn. Các người mới thường hay mắc những lỗi này... Hãy suy nghĩ kỹ trước khi đăng bài trả lời...Điều này thể hiện bạn là người có trình độ, năng lực và hiểu biết

Cuối cùng, chúc anh em trong diễn đàn 1 ngày cuối tuần nghỉ ngơi thỏai mái. Sẵn sàng cho 1 tuần mới hứa hẹn nhiều công việc.

Đánh giá

Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5.0
Tuyệt vời! Cảm ơn!: 5
Tán thành văn hóa không nói xấu diễn đàn khác, bạn viết rất hay và chuẩn luôn!  Đăng lúc 5/8/2012 16:19

Số người tham gia 1Uy Tín: +3 Thưởng +3 Thanked +1 Thu lại Lý do
tranhungdao12a3 + 3 + 3 + 1 Viết rất hay. Thanks!

Xem tất cả

Phiên bản Mobile|Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng  

Phần mềm dự toán xây dựng excel | Hướng dẫn lập dự toán xây dựng | Phần mềm tư vấn giám sát | Phần mềm quản lý chất lượng xây dựng |

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề xây dựng

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Kiến Trúc sư

Phần mềm ôn thi sát hạch chứng chỉ hành nghề Đấu thầu

GMT+7, 5/5/2024 12:26 , Processed in 0.117138 second(s), 29 queries .